Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
cao tốc đạp 100 mà bị gờ cao, nghe sao sao:D
Mấy mô chân cầu vượt cao tốc TL, có mấy cái....bố khỉ tiêu chuẩn thiết kế thi công kiểu gì mà nó lòi...lên, cả bộ sậu giao thông méo thấy....

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
xe cỏ em chở full tải đạp120, qua mấy chỗ dợn sóng, ống nhún, đi hết cở là nghe cạch...

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.581
22.185
113
Pháp
xe cỏ em chở full tải đạp120, qua mấy chỗ dợn sóng, ống nhún, đi hết cở là nghe cạch...
Xe em cũng chở đầy chay cao tốc ..180 không sao , chỉ sợ ticket về thôi :):):):)
Mấy mô chân cầu vượt cao tốc TL, có mấy cái....bố khỉ tiêu chuẩn thiết kế thi công kiểu gì mà nó lòi...lên, cả bộ sậu giao thông méo thấy....
Thì cao tốc chờ ...lún, ... nhà chờ sập mà :):):) Hình như em nhớ mấy cái bảng báo nầy thường nằm ở các cây cầu thì phải :):):):)

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Phuộc, xe chẳng có hỏng gì hết. Xe nào chạy nhanh qua ổ gà và gờ giảm tốc nó cũng kêu hết nhưng có xe nghe to hay nhỏ khác nhau là do cách âm của xe thôi.

Hạng F
29/10/16
11.581
22.185
113
Pháp
Phuộc, xe chẳng có hỏng gì hết. Xe nào chạy nhanh qua ổ gà và gờ giảm tốc nó cũng kêu hết nhưng có xe nghe to hay nhỏ khác nhau là do cách âm của xe thôi.
Khác xa lắc ..cùng cao tốc cùng vận tốc, nhưng ở nơi ngoài đông lào khác nha ....

Ngay cả đến gờ giảm tốc nó cũng báo trước, còn ổ gà nó cũng báo qua bảng, còn bất chợt thì không biết ... mới vừa bị ....

Rất dể hiểu, khi đường bị vấn đề gì như ổ gà, gợn sóng mà không báo trước với vận tốc bình thường mà bị hư xe thì có thể bảo hiểm đền và lấy lại cũa bộ VTGT ... chắc luôn.

Thuế đường, thuế xăng dầu, thuế THĐB, ngay cả VAT là phải lo chứ không phải lấy thế để bình ổn đâu bác ....

Rất vui khi lở ..cà khịa (nhưng đúng) với bác, đừng bùn nha :):):):)

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Lấy cái xe Đức, đi một ngày liên tục, rồi bác quay về đi tiếp là bệnh nó tự hết, nó chỉ đơn giản là hiệu ứng nhớ - thích nghi thôi.
Lex phuộc trả chậm nên khi đi một mình, phuộc trả ko đều thân xe sẽ thấy thế, kiểu cả thân xe đập vào mặt đường. Cách khắc phục triệt để hơn nhưng ko thực tế là bác đi đủ 4 người, nó đè đủ 4 bánh xuống sẽ thấy treo rất êm.

Tập Lái
8/10/15
17
5
3
36
Lấy cái xe Đức, đi một ngày liên tục, rồi bác quay về đi tiếp là bệnh nó tự hết, nó chỉ đơn giản là hiệu ứng nhớ - thích nghi thôi.
Lex phuộc trả chậm nên khi đi một mình, phuộc trả ko đều thân xe sẽ thấy thế, kiểu cả thân xe đập vào mặt đường. Cách khắc phục triệt để hơn nhưng ko thực tế là bác đi đủ 4 người, nó đè đủ 4 bánh xuống sẽ thấy treo rất êm.
Xe e hom đó đi 5 người.ngay cả gờ ma đầu các cầu hay làm thoát nước ấy ma đi 90 cũng bị ắc luôn.e phai cho ra hãng thôi