Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
4/6/10
1.063
858
113
HCMC
otosaigon nói:
Chuyến này Jeep không đi nên anh em mình cũng tháo tời đi cho nó nhẹ xe nhỉ ?? :D
Các bác cũng nên bỏ cáp cứng ở nhà cho đỡ vướng, mang theo cồng kềnh lắm ;););)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Emdangtaplai nói:
otosaigon nói:
Chuyến này Jeep không đi nên anh em mình cũng tháo tời đi cho nó nhẹ xe nhỉ ?? :D
Các bác cũng nên bỏ cáp cứng ở nhà cho đỡ vướng, mang theo cồng kềnh lắm ;););)
F1 nói cáp cứng đem theo để đóng neo tời bác ạ :D, chuyến này toàn xe tử tế, một số lão còn hông biết cáp cứng công dụng để làm gì

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
thiệt tình, chưa đi mà gió thổi ù hết cả tai, các sư phụ thổi ghê quá, xe em vẩn thiếu chã nha

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
thuybinh nói:
thiệt tình, chưa đi mà gió thổi ù hết cả tai, các sư phụ thổi ghê quá, xe em vẩn thiếu chã nha
Ông Khóc qua đi với bác Thuy Binh kìa, bác chân khá dài, bác Thuy Binh chân hơi dài, vậy là đẹp đội hình rồi :D
Tình hình là thứ 6 có cuộc họp đột xuất, hic....

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
@toy: đừng có mang lốc xoáy vào nhá, vớ vỉn là tui vào tận cơ quan túm đó, liệu liệu k tui xách sang xe tui làm chã bây chừ

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
TOY nói:
thuybinh nói:
Ông Khóc qua đi với bác Thuy Binh kìa, bác chân khá dài, bác Thuy Binh chân hơi dài, vậy là đẹp đội hình rồi :D
Tình hình là thứ 6 có cuộc họp đột xuất, hic....

e nghĩ cảnh lầy lội,rừng rú, đẩy xe k qua, kéo k được .. lúc đoá mà hõng có trân dài, e pít làm j bi chừ ? ;):)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ khóc: Nhát gan thì đừng vào đây chém gió nhé!!
@ Roll: Không đi thì cũng đừng vào lấp ló lại đâm thèm, chú ở nhà lo vụ cải chính nhỡ có thằng Roll lởm nó post trên SGT nữa thì khổ:D:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Sáng nay em mới nhận được thông tin hôm qua có trời mưa rất to tại khu vực rừng Di linh. Chuyến này chắc chắn sẽ gian khổ nên các bác chuẩn bị kỹ nhé, đường khó nhai đây.

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
@F1: em thập thò là vì có dư luận phản ánh: OS offroader dạo này chịu khó đi du lịch quá, toàn tắm biển, an duỡng, ngắm hoa, bắt bớm, nên định vào xin đi.
Nhưng vào đây thấy các bác chuẩn bị đồng phục chỉnh tề, trang bị cách âm, vkool đầy đủ.
Nên thôi em ở nhà cho sướng cái thân.
Nhân tiện, Bác Khóc tránh xa xa Toi ra ạ, hắn đang bị hội chứng tiền mãn Teen, khó tính lắm. bác xuống chơi với hổ báo cho lành, khỏi kéo đẩy gì, một phát đến nơi, chụp hình rồi lại một phát về đến nhà, thời gian đâu mà chân dài chân ngắn.

Hạng D
4/6/10
1.063
858
113
HCMC
F1racer nói:
Sáng nay em mới nhận được thông tin hôm qua có trời mưa rất to tại khu vực rừng Di linh. Chuyến này chắc chắn sẽ gian khổ nên các bác chuẩn bị kỹ nhé, đường khó nhai đây.
Các bác đừng nghe F1, HẮN doạ đấy. Cứ thảnh thơi mà mang theo máy ảnh + lều bạt mà ăn nhậu cho sướng. Cung này muỗi mà (Em đoán thế :D:D)

Status
Không mở trả lời sau này.