Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
oé.. sắp có chuyện zui nửa gòi đây.. sáng sớm lảo F1 alo.. máy dầu ơi đem vàng anh bọc ghế lại ,kiểm tra máy lạnh và cái quan trọng nhất đường đợt này khủng lắm ..abc...#$%^&.... nên anh nhờ chú tháo hộ cái tời để nhà cho nó nhẹ xe có gì qua xình còn chạy qua được.! @#$%^&* em nghe cán bộ đường lối bảo thế nên làm xong rồi.. các cụ ạ đường đợt này khủng lắm nên xe các cụ tháo hết đồ để nhà cho nhẹ xe nhá.. :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ máy dầu: chú làm xong vụ lót nệm ghế và cách âm, phun gầm cho anh chưa mà giờ này vào đây xàm thế:)

Hạng D
4/6/10
1.063
858
113
HCMC
F1racer nói:
@ máy dầu: chú làm xong vụ lót nệm ghế và cách âm, phun gầm cho anh chưa mà giờ này vào đây xàm thế:)
Cái gầm của bác có lót lớp nhựa đường dưới không đó, đi mấy đường này mà không phủ lớp nhựa đường là đất sình nó văng vào gỉ sét hết dàn gầm đó :):):):)

Hạng C
13/8/07
558
2
18
xe_gi_cung_duoc nói:
còn ghế nào không cho em một suất Phạm Tuân các bác ơi...thèm ngủ rừng quá
Bác @thuybinh đang tìm chả kìa bác!

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Em xin hủy chuyến đi này, bây giờ chân của em vẫn còn đau quá nên ko thể tham dự được (chân em bị lật sơ mi cả tháng nay rồi), em thành thật xin lỗi mấy Bác, chúc các Bác có chuyến đi vui vẻ, em chờ xem tường thuật bằng hình ảnh thôi.
@bannang: Bác kiếm chả khác thế em nha.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
hatrangphat nói:
Em xin hủy chuyến đi này, bây giờ chân của em vẫn còn đau quá nên ko thể tham dự được (chân em bị lật sơ mi cả tháng nay rồi), em thành thật xin lỗi mấy Bác, chúc các Bác có chuyến đi vui vẻ, em chờ xem tường thuật bằng hình ảnh thôi.
@bannang: Bác kiếm chả khác thế em nha.

nghe mái dầu nói sợ hả bác ? ;):)

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Huy Dmax nói:
AE hội Jeep không đi, nên không cần tời hả! Máy dầu:)
Ơ, mới đi hơn anh em chuyến 722 thôi mà trình lên kinh nhỉ?
Jeep đang ăn chay, mới lại đi xa quá, chẳng may xe có bị sao lúc đó 2,3 thằng tự kéo nhau về thì toi.
Em cũng đang tính kiếm cái Trai Tân hay Dê Mắc đi cho ló nành

Status
Không mở trả lời sau này.