Hạng B2
29/12/15
351
457
63
39
dạ, chơi Fiat và mua xe cũ đôi khi khôn không bằng hên. Cứ tiếp tục trải nghiệm rồi báo cáo các bác để học hỏi kinh nghiệm tiếp ạ.

Em mới phát hiện cái ống bầu lọc gió ( ruột gà to to, đen đen ) bị mục, vô Mekong hỏi giá hai triệu mấy, chắc chớt. Bác nào biết chỗ nào bán cái ống đó giá mềm hơn không ạ? Hay là vá lại? em đang lấy nùi giẻ lau cột lại tạm thời.

View attachment 442521
Vá lại đi bác :v Chúc mừng bác có vợ ngon.

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Chiếc HLX còn đẹp quá, bác gặp may là chủ cũ giữ kỹ, nhìn khoan máy là biết, tem nhãn còn tương đối đầy đủ, xe đầu 100tr thì làm sao mà chạy... đừng nghe lời xúi giục của bọn cò xe âm binh bất lương mua fiat 95tr hay 80tr nha các bác, những chiếc đó chỉ trồng hành là ngon...
:).

Hạng D
13/2/09
3.363
18.887
113
Bình Dương
dạ, chơi Fiat và mua xe cũ đôi khi khôn không bằng hên. Cứ tiếp tục trải nghiệm rồi báo cáo các bác để học hỏi kinh nghiệm tiếp ạ.

Em mới phát hiện cái ống bầu lọc gió ( ruột gà to to, đen đen ) bị mục, vô Mekong hỏi giá hai triệu mấy, chắc chớt. Bác nào biết chỗ nào bán cái ống đó giá mềm hơn không ạ? Hay là vá lại? em đang lấy nùi giẻ lau cột lại tạm thời.

View attachment 442521
Xe bác cục máy là chuẩn mực rồi đó, xe em ngày xưa cũng như vậy, mấy xe bán trên mạng đa số bị hỏng cái này, cũng không đáng bao nhiêu, bỏ vài cữ nhậu thôi mà, mua khúc zin thay vào đi bác, nhìn cục máy liền lạc hơn, cái xe nó phục vụ mình lâu dài mà, đừng tiếc...

• Like
Reactions: Zenoah and fiato
Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
Xe bác cục máy là chuẩn mực rồi đó, xe em ngày xưa cũng như vậy, mấy xe bán trên mạng đa số bị hỏng cái này, cũng không đáng bao nhiêu, bỏ vài cữ nhậu thôi mà, mua khúc zin thay vào đi bác, nhìn cục máy liền lạc hơn, cái xe nó phục vụ mình lâu dài mà, đừng tiếc...

ok, chắc là thay mới luôn nhìn cho sướng! Thanks bác!