Chi hội phó SFC
Để chuẩn bị cho chuyến đi thành công tốt đẹp , cả làng vui vẻ , cho nên vấn đề hậu cần là khâu phải chuẩn bị chu đáo , thay mặt chủ tịch hợp tác xã em mạn phép phân công các xã viên như sau ;

1 / Hong ha : Giám đốc tài chính ( thu chi )
2 / Vợ cả Cosboy , NHH2811 , Kiến Vàng , Son2 ( Lo khâu chợ búa lên thực đơn cho cả đoàn kiêm trợ lý tài chính )
3 / Cosboy , Hoà , Sơn2 : Đảm bảo vấn đề bộ đàm .
4 / Mèoluoi : Lo khâu in đề cán đánh số xe ( Từ 1 - 35 )
5 / Santafeclx + Phesantasat : Khâu âm thanh ánh sáng nhạc cụ .
6 / Cụcgach : Chỉ đạo nghệ thuật .
7 / Hậu cần : Chiều thứ 4 se huy động khoảng 3 - 4 xe lên Metro để mua đồ ăn uống trưa thứ 4 sẽ gặp nhau tại beer linhchi gần songlong để uống vài bi lấy khí thế trước khi đi sắm đồ . yêu cầu có mặt gồm cosboy , nhh2811 ,son2 , hongha , cucgach , bác nào khác rảnh thì cứ ra nhé .
8 / Cosboy : Cảnh sát trưởng - lo vấn đề ghi vé phạt .
8 / Trợ lý tổng đạo diễn kiêm lo phòng ôc : Lovesanta

Ngoài các tiết mục văn nghệ cây nhà lá vườn các bác có thể đóng góp vài trò chơi tập thể cho vui .

Sau tiết mục văn nghệ là màn chia lại cổ tức 2008 với các hình thức chắn cạ tá lả với tiêu chí vui là chính không sát phạt thua không cay cú , bác nào được nghi vào sổ thù vặt sau này chiêu đãi anh em .

Sau đây là lịch trình chính thức :

Sáng 30 /4 khởi hành :

5 h sáng mời các bác để chuông thức dậy , rửa ấm chén bát đĩa , đánh răng rửa mặt xách balo ra xe lên đường .

6 h mời các bác có mặt tại 2f cà phe Lê Văn Lương , Bác nào đến trước sẽ đánh số xe trước phát bộ đàm luôn bác nào đến muộn có thể không có bộ đàm vì hiện nay vẫn thiếu .

6 h 30 chốt danh sách , bác nào đến muộn 10 phút phạt 100 k
20 phút phạt 200 k
30 phút phạt 300 k
( Cứ 10 phút 100 k mà tính )
Chở đổ dầu 200 k

Vụ này cosboy sẽ làm cảnh sát trưởng chịu trách nhiệm thu tiền sau đó xung quĩ rượu bia hoặc vui chơi giải trí . luật nghiêm đấy các bác liệu mà lo .

Riêng vấn đề ăn sáng vì 2 f chưa mở mới lị không thể phục vụ hàng 100 người nên yêu cầu các xe tự lo đồ ăn sáng ăn trên xe dọc đường .

Hành trình như sau

Sáng 6 h 30 xuất phát - đi đường láng hoà lạc - ra đường HCM
Khoảng 10h thăm suối cá thần tại cẩm thuỷ thanh hoá
Trưa ăn tại Thank hoá ( hongha đã order )
dọc đường đi chỗ nào cảnh đẹp là xuống cờ hụp .

Chiều đến Thiên cầm ( nếu đến muộn dọc đường có thể gọi điện cho nhà hàng lên thực đơn trước

Sáng ăn sáng tại HS tự do tắm biển

trưa ăn 12.30 trở đi
ăn tối 7h 30

Lưu ý trưa 3/ 5 vẫn ăn cơm đàng hoàng tại KS có thể ăn sớm hơn thường lệ 1h để ăm xong là xuất phát luôn .

Chương trình thăm quan thị xã hà tĩnh , hồ kẻ gỗ , .... sẽ tính sau .

Bác nào có ý kiến gì hú một tiếng nhé

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Hay quá em là người đấu tiên. Xin tuân lệnh bác

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
Ôi Bác Khoa ơi CAPAT nhận nhiệm vụ config bộ đàm cơ mà! Bác gọi cho CA PAT chưa? Nếu không Cosboy gọi cho HH mang bộ đàm cho bác capenter xem bác ấy có config giúp cho không? vụ này gay đây! Nhanh lên không là không kịp đâu!
Trường hợp không tương thích bộ đàm không config được thì chắc phải chia nhóm ra đi bác ạ! 30 xe đi nên yêu cầu các bác giữ nghiêm kỷ luật để chuyến đi thành công nhé!

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Re:LỘ TRÌNH CHI TIẾT OFF THIÊN CẦM 30 -4

Chờ đổ xăng là không bị phạt bác nhé, hihi em di xe xăng mà, ai chơi các bác toàn dầu thế, luật bỏ sót em rồi

Em nghĩ tập trung 6h, thì 6h15 xuất phát là đẹp nhưng với lương xe và người đông thế này, không khéo 7h kém mất ấy chứ

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/6/07
1.031
0
0

hp650028 nói:
Chờ đổ xăng là không bị phạt bác nhé, hihi em di xe xăng mà, ai chơi các bác toàn dầu thế, luật bỏ sót em rồi

Em nghĩ tập trung 6h, thì 6h15 xuất phát là đẹp nhưng với lương xe và người đông thế này, không khéo 7h kém mất ấy chứ

Trong đoàn cũng có mấy bác xe xăng, các bác rủ nhau dừng lại đổ xăng đêr nộp phạt chung cho vui.

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

bộ đàm thì may quá bác Capenter đang sử lý hộ rui, em bảo HH mang qua đó rùi! 2 bác đang hí hoáy chưa biết xong chưa?

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0

Báo cáo các bác tình hình là đã mang bộ đàm qua nhờ bác Capenter chỉnh tần số cho phù hợp với cái cũ rồi, có bắt được sóng nhưng không nghe gọi được. Lý do là trong máy cũ đã cài code bảo mật. Theo tư vấn của chuyên gia Kenwood thì phải xoá code trong máy cũ đi, đặt đúng tần số là ok. Việc này phải chờ thứ hai (27/4) mới thực hiện được.