Hạng D
19/10/09
4.891
15.629
113
Tel : 0949999684 .
KUHN nói:
Nói thật chứ mày thằng vặt logo cũng bán lại cho các cửa hàng thôi chứ cửa hàng lấy nguồn hàng đâu mà bán cho mấy bác. Mình vừa mất logo xe Merc nè, vào hãng mua luôn mắc hơn mà đỡ tức.

- Hàng mới nhin biết chứ bác.Không chỉ long lanh mà keo chưa lột ra đó bác.Không chỉ hãng Mec mới có đâu,người ta có thể mua của hãng Mec nước khác về bán cho bác thôi.

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
VN đạo tặc nhiều quá, khiến cái gì cũng thành 1 nghề các bác nhỉ? bán logo cũng nâng lên thành cửa hàng logo hay cty logo.

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Mun nói:
VN đạo tặc nhiều quá, khiến cái gì cũng thành 1 nghề các bác nhỉ? bán logo cũng nâng lên thành cửa hàng logo hay cty logo.
Chuẩn! Sắp tới ko khéo thành tập đoàn mất. Nhục với nước ngoài thật :mad::mad::mad:

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.181
15.308
113
lmtuan nói:
Mun nói:
Chuẩn! Sắp tới ko khéo thành tập đoàn mất. Nhục với nước ngoài thật :mad::mad::mad:

Bọn nó khoái logo A2 lắm đó, vì nó biết mấy tay đi A2 ko thể để trống logo cho cái xe xì po được, cụ cố mà trông xe nhá :D

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
Xe của VW một bác gần nhà em tối qua bị nó vặt logo trước + sau, mịe nó lấy cây vít nạy cái grill trầy tùm lum nhìn xót của thật :(

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Mun nói:
lmtuan nói:
Mun nói:

Bọn nó khoái logo A2 lắm đó, vì nó biết mấy tay đi A2 ko thể để trống logo cho cái xe xì po được, cụ cố mà trông xe nhá :D
Khà khà, cám ơn cụ nhắc nhở. Mảnh đất của em đạo tặc nó chưa bá đạo như của cụ, hơn nữa em cứ về nhà là cho vợ 2 vào giường. Bữa nào kẹt để ngoài đường thì em làm ấm chè với gói thuốc thêm con dao chặt đá để đấy. Thằng nào rờ vô em ra....năn nỉ nó thoai :D

Hạng C
17/2/11
614
30
28
gauxam nói:
Xe của VW một bác gần nhà em tối qua bị nó vặt logo trước + sau, mịe nó lấy cây vít nạy cái grill trầy tùm lum nhìn xót của thật :(
Em đọc mà cũng thất xót :mad::mad::mad: Ức thật! Chính quyền cũng đành bó tay :mad::mad:

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Ra ADV thì có khác nào... ôi thôi ròi. Các bác làm một miếng nhựa kích thước bằng logo, đem sơn hay xi cùng màu với grill, gắn vô là đẹp. Miễn là đừng để chổ đó nhìn giống mỏ heo là được.

Hạng B2
17/3/11
280
5
18
36
pyben nói:
Ra ADV thì có khác nào... ôi thôi ròi. Các bác làm một miếng nhựa kích thước bằng logo, đem sơn hay xi cùng màu với grill, gắn vô là đẹp. Miễn là đừng để chổ đó nhìn giống mỏ heo là được.

thằng đệ có xíu ý kiến nha :D VD xe ta mất logo vs chữ thj vẫn chạy nên kái này hok quan trọng lắm ng ta nhìn zo thj đã pit xe ta la toyota rồi khoi can logo van bt kái thứ 2 là gạt mưa cũng hơi quan trọng 1 xíu haz vi vay phảj bảo vệ nó quan trong nhất là 2 gương chiếu hậu. nhớ là làm cáp thì đừng lam cáp có vỏ nhựa bọc ở ngoài vì cáp như vay rất dễ cắt bằng kéo binh thuong mà hok can kềm cộng lực còn tròng zin thì ta tháo ra. ra trần bình trọng cắt cái tròng tàm tạm gắn zo chj khaong chừng 180k là oke heheh