Hạng B2
4/7/11
197
0
16
42
Q5-HCM
Hôm nay đi đường thấy 1 lố taxi ko có logo, tụi no ko trừ 1 logo hãng nào hết hay sao ý.

Hạng B2
18/3/09
127
97
28
logo ăn trộm đem đi đâu bán? Chắc cũng ADV thui.
Em đi làm cái cản Inox cho Fortuner, chạy vô tiệm, mấy thằng thợ ở An Duong Vương tay nghề cao thật, cái gì cũng chỉ cần 1 nốt nhạt là nó bóc ra hết, gạt mua, logo, đèn xi -nhan hông. Làm em xót hết cái xe. Nó làm như vậy để dọa mình nên phải gắn cái này bảo vệ, cái kia bảo vệ. Em đek thèm làm, gắn mỗi cái cản. Em ghét cái thái độ. Tay nghề tụi này...chắc thực hành cũng nhiều lắm nên nhuần nhuyễn như vậy đó.

Hạng D
21/4/10
3.116
37.073
113
HCM city
hoangkimdecal nói:
thằng đệ có xíu ý kiến nha :D VD xe ta mất logo vs chữ thj vẫn chạy nên kái này hok quan trọng lắm ng ta nhìn zo thj đã pit xe ta la toyota rồi khoi can logo van bt kái thứ 2 là gạt mưa cũng hơi quan trọng 1 xíu haz vi vay phảj bảo vệ nó quan trong nhất là 2 gương chiếu hậu. nhớ là làm cáp thì đừng lam cáp có vỏ nhựa bọc ở ngoài vì cáp như vay rất dễ cắt bằng kéo binh thuong mà hok can kềm cộng lực còn tròng zin thì ta tháo ra. ra trần bình trọng cắt cái tròng tàm tạm gắn zo chj khaong chừng 180k là oke heheh
Góp ý với bác là cách viết của bác đọc rất khó. Phải đoán mới hiểu được, nên em không đọc luôn.

Hạng B1
17/2/05
54
2
8
Ông anh em chạy Camry LE trong 1 tháng bị gỡ 2 lần, chán để vậy đi luôn. Đúng là không có logo thấy kỳ kỳ nhưng mua thì tổ cho bọn đạo chích lộng hành.

Hạng B2
26/2/10
128
0
16
Sao mấy ông anh làm trong ngành nhựa không tận dụng cơ hội làm cái khuôn nhựa logo các kiểu bán vài chục ngàn là lãi chán. Cho Bọn trộm logo hết cửa làm ăn.

Hạng B2
20/4/11
321
54
28
47
E đồng ý với ý kiến bác, lấy mẩu làm khuôn, xi mạ crom, tuy nhiên chí phí làm ở VN còn cao nên chưa bác nào chịu làm, theo e biết chổ e mua và giới thiệu ae os giá k quá 5 xị new 100%

Last edited by a moderator: