Hạng D
12/9/09
3.760
3.240
113
49
PTSC - HCMC
Sau thời gian vui chơi cùng đại gia đình FFC đến nay cũng đã khá dài, hỉ nộ ái ố cũng có đủ cả - thêm bạn cũng có, bỏ bạn cũng khá nhiều. Nay công việc và gia đình cũng không cho phép tham gia cùng các bác được nữa, kính chúc các bác cung đại gia đình FFC luôn vui tươi khoẻ mạnh dồi dào sức khoẻ trong cuộc sống.
@Xe_online: bác vui lòng nói với BĐH OS gỡ chưc HP giúp em. Thanks

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Chuyện quan trọng thế này phải đưa ra hội nghị bàn bạc với mọi người lấy ý kiến theo số đông chứ. Mọi người đã tín nhiệm và để cử Phan vào BĐH FFC với nhiều sự đồng thuận. Nay vì những lý do cá nhân mà từ chối trách nhiệm e cũng không hay lắm. Đành rằng ý kiến của mỗi cá nhân luôn được tôn trọng nhưng mình cũng nên tôn trọng ý kiến của tập thể thì cũng vẹn toàn hơn.
Vài ý kiến góp ý mong mọi người bóng bàn thêm!

Hạng D
12/9/09
3.760
3.240
113
49
PTSC - HCMC
ronglua nói:
Chuyện quan trọng thế này phải đưa ra hội nghị bàn bạc với mọi người lấy ý kiến theo số đông chứ. Mọi người đã tín nhiệm và để cử Phan vào BĐH FFC với nhiều sự đồng thuận. Nay vì những lý do cá nhân mà từ chối trách nhiệm e cũng không hay lắm. Đành rằng ý kiến của mỗi cá nhân luôn được tôn trọng nhưng mình cũng nên tôn trọng ý kiến của tập thể thì cũng vẹn toàn hơn.
Vài ý kiến góp ý mong mọi người bóng bàn thêm!
Chuyện xin thôi HP FFC em đã đề cập từ lâu, cHẳng qua chẳng Ai thèm ngó ngàng đến. Em làm HP lúc bác HT đề đạt ko qua bầu bán gì ráo, em chẳng thích chức vụ này nọ vì nó ko thích hợp với tính khí của em. Chẳng qua lúc đó em phải đứng ra gánh vác việc tồ lô này cũng vì lòng yêu mến FFC. Mong các bác đừng ném đa hay bàn luận gì thêm, 1 lời chúc nhau hoặc chê trách đủ để em vui rồi.

Hạng D
12/9/09
3.760
3.240
113
49
PTSC - HCMC
truongsonk300 nói:
bị bệnh tự kỷ nặng lắm rồi, đề nghị kêu xe cấp cứu cho đi chữa trị đê......
Tự kỷ nó cũng do căn nguyên của lẽ đời mang đến thôi bác, ít khi nào nó tự đến bằng cách này hay cách khác.

Hạng C
6/8/11
644
1
18
Sáng sớm 6h nhìn cái topic hết muốn ăn sáng. Biết là nội bộ mất đoàn kết nhưng ai cũng không còn nhỏ nữa rồi cơ mà??? Tại sao không hẹn 1 ngày bỏ nhậu nhẹt, tỉnh táo tâm sự cùng nhau cho ra ngô ra khoai cơ chứ,anh em FFC chơi với nhau đã lâu và rất đoàn kết cơ mà? ??tại sao dễ dàng mắc bẫy tụi âm binh rỗi hơi chia rẽ như thế?

Gởi anh Phan : cái này là anh muốn rời chức HP hay là muốn chia tay anh em luôn? Em với anh cũng tâm sự đoi lần về suy nghĩ về Ffc ,công việc của anh ,em hiểu anh cũng có cái khó của anh nhưng anh xem lại xem anh đang làm gì thế? Có đúng anh là anh hp của FFC ngày nào không? Hay anh đang là 1 con người khác không cần anh em, không cần bạn bè? Những người cùng anh chia ngọt sẽ bùi cùng nhau. Anh cứ nói FFC không có anh cũng chẳng sao ,cái đó là đúng vì và em công nhận. Nhưng anh xem FFC chơi với nhau vì " trách nhiệm " hay vì "tình cảm " ? Tại sao thằng F1 mang tiếng HT ra đi mà không ai níu kéo còn anh muốn tù chức mãi mà mọi người không tán thành? ??chẳng qua mọi người xem anh là 1 người anh em tốt ,chỉ đơn giản thế thôi.

Nhìn cái câu tiêu đề em lại cảm thấy buồn. . . . .

Hạng C
16/6/09
924
74
28
e cũng có mặt để bàn ra cái vụ này... e khẳng định là bác Phan thật là tốt với FFC... nhưng có khuất mắt gì thì anh em off ẹp giải quyết... trừ khi bác muốn vào hội khác bỏ tụi em...còn kg thì kg có cái lý do gì cả bác nhé... :((