Tập Lái
31/3/11
8
0
0
....yêu cầu họ hút hết gas sau đó hút sạch chân không trước khi bơm gas mới vào.

Bây giờ thì Livina đi ngon rồi!
Thế là Bác lại ko hiểu cả nguyên lý máy lạnh rồi! ...Không ai tin bác coa livina!

Tập Lái
31/3/11
8
0
0
....yêu cầu họ hút hết gas sau đó hút sạch chân không trước khi bơm gas mới vào.

Bây giờ thì Livina đi ngon rồi!
Thế là Bác lại ko hiểu cả nguyên lý máy lạnh rồi! ...Không ai tin bác có livina!

Tập Lái
1/7/11
27
0
0
Em la khach moi dang dinh mua em GL co tu van mot anh ban dang su dung thay bao cung duoc, khong thay phan anh loi nhu bac kamelot2011 noi. Em dang dinh den dai ly dat coc. Hinh nhu la dang co khuyen mai 30 T fai ko cac bac Nissan?

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Chuyện máy lạnh kêu xè xè là có thể xảy ra, nếu bị thì đem vào hảng kiểm tra lại thôi . lỗi này cũng thường thôi không có gì nghiêm trọng.

Hạng C
20/5/10
671
5
18
Em có ngồi thử rồi thấy cũng em mà ta. Chỉ mỗi cái tội nó nhỏ bề ngang và thấp quá nên không thích

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?
Thích xe nào múc xe đó Bác ạ.^^. Còn đang nghi ngờ vấn đề gì tốt nhất các Bác cứ thử rồi quyết định. Rất vui nếu các Bác ghé công ty em xem và lái thử xe.
Nguyễn Tuấn_ 0903 018812

Hạng B2
1/6/11
128
1
0
43
Nissan Tân Sơn Nhất
nasake nói:
Em la khach moi dang dinh mua em GL co tu van mot anh ban dang su dung thay bao cung duoc, khong thay phan anh loi nhu bac kamelot2011 noi. Em dang dinh den dai ly dat coc. Hinh nhu la dang co khuyen mai 30 T fai ko cac bac Nissan?

Trong tháng 7 này nếu bác mua xe thì bên em hỗ trợ 30.000.000 bác ạ. Thông tin từ nhà máy thì ngày 15/7 này Nissan tăng giá bán Livina 3%. Bác cần xem xe hoặc thử xe thì em mời bác ghé qua Showroom em. Mình cần trải nghiệm thực tế thì mới biết xe thế nào bác ạ.

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Thật sự thì máy lạnh NGL cũng như Grandis thoai, mà ngồi trong xe em chẳng khi nào có cảm giác khó chịu về tiếng máy (+ lạnh). Hay tại em nghe quen tiếng máy của Focus roài. Nhà em đang chạy NGL nha, em không chém, không dìm.

Tập Lái
25/1/11
12
0
0
haha minh lam sau cua nissan va minh cung nghi bac chu thot hoi qua lo roi. truoc khi minh duoc lam sau cua nissan minh phai hoc den may tuan de biet the manh the yeu cua san pham cua minh so voi cac san pham khac . bac lam thot nay thi dau cho bon em qua' hihi ....