Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG
RE: Lỗi và kinh nghiệm chạy Innova

Thêm được một cút (0.2L) nữa chứ bác...:D

Trích đoạn: langthangdemhn

Trích đoạn: polar bear

Trích đoạn: langthangdemhn

Ngồi con này với ngồi zace ko khác gì nhau đâu.

Thế thì mất đến 6K (gần bằng xiền con CD5) để mua cái nhãn "ÍN NÓ VÀO" hả bác? :(:(
6K để có VVTi, ABS, 1 bóng và nội thất ngon hơn tí bác ạ.
Tuy nhiên mặc dù có cảm biến lùi nhưng em vẫn khoái gương lùi sau như của zace. em đi zace nhiều rồi nên khi lùi = cảm biến vẫn thấy thiếu tự tin, bực thật.

Tập Lái
25/2/05
14
0
0

Trích đoạn: binhtri

các bác có thích 1 bóng bung ra không? ???????

Em cũng không biết là nó có bung ra hay không nữa. Cái này là bỏ tiền ra mua mà chắc chẳng bao giờ được dùng. Hehe

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

em nghĩ chẳng có bóng nào để mà bung ra được đâu các bác ah ! hehe, ai mà chứng minh được là có bóng trên xe???????? không lẻ chúng ta tháo ra kiểm tra chăng?

26/10/03
167
0
0
Vietnam

Nghe mấy bác nói em thấy xe bò mà gắn thêm airbag và abs thì cũng tương tự ha![8D]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM

Em thấy có bong bóng để an tâm hơn chứ bác! Chẳng ai muốn nó bung ra cả, nhưng khi XUI XẺO thì cũng mong nó bung để ÍT XUI hơn.
Về xe TOY thì em thấy từ Altis, Camry, Zace, Innova đều nhổng đít hết. CHắc tại VĂN HÓA thiết kế của TOy nó thế, và cũng có thể là ĐÍT nó đẹp, hàng nó cũng đẹp :D:D. Nhưng chỉ tiếc là xe Land Cruiser 2 cầu địa hình thực sự thì lại bị xệ đít khi chở khỏang 4 người thôi. Cũng có thể đó là văn hóa của TOY :mad::mad:

Tập Lái
25/2/05
14
0
0

Trích đoạn: npt

Về xe TOY thì em thấy từ Altis, Camry, Zace, Innova đều nhổng đít hết. CHắc tại VĂN HÓA thiết kế của TOy nó thế, và cũng có thể là ĐÍT nó đẹp, hàng nó cũng đẹp :D:D. Nhưng chỉ tiếc là xe Land Cruiser 2 cầu địa hình thực sự thì lại bị xệ đít khi chở khỏang 4 người thôi. Cũng có thể đó là văn hóa của TOY :mad::mad:
Em toàn ngắm đầu xe chứ chưa được ngắm đít bao giờ cả. Chẳng nhẽ đẹp vậy sao?????
[8|]

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Có bóng chúng ta đâm tự tin hơn bác nhẩy?:D

Trích đoạn: npt
Em thấy có bong bóng để an tâm hơn chứ bác!

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51

Tôi nhìn dáng 03 chàng: Honda Stream, Grandis, Innova cảm giác như là cọp-dê lẫn nhau, nhất là nhìn từ phía sau !

Hạng B1
27/9/04
77
0
0
hueanh.com

Hôm vừa rồi có một chú Innova đỗ ngay trước cơ quan em, con nay được trang bị thêm bộ bodykit nên nhìn nó được hạ xuống nhiều lắm. Em nhìn thấy rất cân đối và vừa mắt.
Các Bác có thể vào website của Toyota để tham khảo cái bodykit của họ.

Chúc Bác nào định mua Innova sớm có Innova.
Còn em vẫn đang mơ.