Tập Lái
15/2/06
32
1
0
RE: Lỗi và kinh nghiệm chạy Innova

quả này nếu INNOVA mà ế ẩm thì không phải tại em đâu đấy nhé
Trích đoạn: kaka

Trích đoạn: 2snguyen

Sao đang bàn Innova lại sang thành chuyện phở nhiều nước hay cơm nhiều nước vậy. đúng là bó tay với các bác.:D

điều này nói rằng "Phở" hấp dẫn hơn "Inova" đối với nhiều người. (????????)

Tập Lái
25/2/05
14
0
0

Thế mà mấy chú nhà báo lại viết là In ko đủ xe bán, thế mới biết VN ta vẫn còn nặng về phong bao phong bì lắm.

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Trích đoạn: langthangdemhn

Thế mà mấy chú nhà báo lại viết là In ko đủ xe bán, thế mới biết VN ta vẫn còn nặng về phong bao phong bì lắm.

Toy nó không đủ xe bán thật. Công ty tui đăng ký trước Tết, nhờ cả người quen ở Toyota Láng Hạ mà vẫn không lấy được xe. Đành phải chờ đến đầu tháng 3 này mới được nhận xe, và cũng vì thế tui mới post topic này :- ) . Nhà báo cũng có chú vớ vẩn lắm, nhưng trong chuyện xe pháo này, cũng may nhờ các chú ấy to mồm nên mới tạo được dư luận, tác động lên thị trường và chính sách quản lý để tạo sức ép giảm giá xe đấy chứ.

-------------------------------------------
Tôi sửa bài của bác cho nó phù hợp

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chuyện không có xe thì do toy ghăm xe để nâng cái value lên ấy mà.
sorif các bác.e dùng từ hơi lố.mong các bác thông cảm

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Các bác: đề nghị các bác chú ý cách sử dụng từ & xưng hô trên OS, vì chúng ta có nhiều người làm nhiều ngành nghề khác nhau. Chúc vui

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Innova sx ra nhiều lắm, bác khỏi lo thiếu xe, từ trước đến giờ Toy nổi tiếng chanh chờ anh chanh hỏi chảnh mà

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Nếu chạy inova chỉ cố gắng chú ý 2 điểm:
+ Nguy hiểm khi vào cua, nhất là đường trơn hoặc trời mưa.
+ Mặc dù trang ABS nhưng vẫn thắng lết 2 bánh trước :D:D:D, tuy nhiên khả năng dừng xe rất tốt, không bị quăng xe (test trong điều kiện xe có 4 người cà tài xế, tốc độ 80km/h).

do đó nếu kết hợp 2 yếu tố này thì Inova khg phải là xe dùng trỡ khách tốc hành [8D][8D] các bác cứ xử sự em ái với ẻm này là được thôi.

Đánh giá chung: 8 điểm (theo ý em)

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Trích đoạn: binhtri

Innova sx ra nhiều lắm, bác khỏi lo thiếu xe, từ trước đến giờ Toy nổi tiếng chanh chờ anh chanh hỏi chảnh mà

Bây giờ thì nhiều xe rùi. Cuối tuần sau công ty nhà em nhận xe rồi. Nhưng trước Tết thì Toy thiếu xe thật chứ không phải mấy chú nhà páo viết láo đâu. Cái này em xác nhận

@kienvang và các bác nhà báo: Xin lỗi các bác, nhà cháu quen mồm thôi chứ không có ý gì cả. Thậm chí cám ơn các pác về vụ giá xe, toàn dân được nhờ khi các bác lên tiếng mạnh :)
@minhtit: Nhà cháu cũng rút kinh nghiệm nốt

<===== Giống bản kiểm điểm rùi nhỉ

@thdwin: Cám ơn bác nhiều. Nhưng vì sao có ABS mà vẫn bị lết hai bánh trước được nhỉ? Nghĩa là khi đạp phanh cũng phải nhồi giống Latvia hồi trước à?

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Phanh êm không nhồi (tất nhiên xe mới nên chưa biết sau này ra sao [8D] ), khả năng đáp ứng tốt - còn vẩn lết thì chắc chỉ có ông Toyota mới biết tại sao :D:D:D

26/10/03
167
0
0
Vietnam

vẫn có một số điểm mình không vừa lòng về Innova, chẳng hạn như thiếu tấm cách nhiệt dưới cabo, chống cabo bằng cây chống, kích cỡ bánh....nhưng có lẽ ở cùng 1 dòng xe, giá cả thì mình cũng nên tạm chấp nhận một sự thay đổi mặc dù có muộn màng của Toy. Đừng nên chê bai quyết liệt quá khi bản thân mình chả làm được gì cả, kinh doanh mà.[:'(]