Hạng C
21/5/05
676
0
0
Chào các bác, em đúng là bị đen đủ kiểu. Đã bị chúng nó móc mất hai cái si nhan chíp còn chưa kịp lắp lại, hôm nay trên đường đi Đồng Mô về cán phải cái miếng sắt của thằng m** dạy nào nó làm cho em phát lủng cái lốp sau bên phải. Hì hục thay lốp dự phòng mất 15', về 2 bà trưng định vá lại. Nhưng trời ơi, cái lỗ rộng quá (khoảng 2-2,5cm) ==> không vá được! đau quá là đau. Có bác nào biết ở đâu bán lốp của SF không? bây h e phải dùng cái lốp dự phòng vành sắt đen đen mà bản lốp còn bé nữa, chán quá! Thanks các bác trước.

Tập Lái
24/3/07
39
1
0
xx
RE: Lốp cho Santa FE

thay luôn 4 quả Michelin chạy cho nó máu bác ạh, chứ mấy cái lốp Hankook chạy ồn lắm :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/5/05
676
0
0

Thay cả 4 quả thì e vỡ thớt mất thôi, mà nhiêu tiền một quả vậy bác có biết không? Có khả năng thay 2 quả thì hợp lý hơn.
Trích đoạn: sudoku

thay luôn 4 quả Michelin chạy cho nó máu bác ạh, chứ mấy cái lốp Hankook chạy ồn lắm :D:D

Hạng B1
24/11/07
87
0
0
Hà nội

Trích đoạn: Everest 2.6

Thay cả 4 quả thì e vỡ thớt mất thôi, mà nhiêu tiền một quả vậy bác có biết không? Có khả năng thay 2 quả thì hợp lý hơn.

Hi!
Theo e biết Michenlin khoảng 5tr5 một quả bác à

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Ối! 5,5tr thì tèo roài. Mà theo các bác liệu bảo hiểm có bồi thường không nhỉ, cũng là một dạng tai nạn trên đường mà. Múc được thì hay quá, bọn nó vừa thịt e gần 13 tr tiền BH cho năm nay đấy.

Tập Lái
17/5/07
26
0
1

Theo điều khoản bảo hiểm thì thường nếu chỉ hỏng lốp thì không được đền đâu Everest 2.6 à, còn nếu là một tổn thất gồm nhiều thứ, trong đó có hỏng lốp thì được đền.

Thân chào

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: Everest 2.6

đúng rồi, bác thay 02 quả Michelin cho 2 bánh trước thôi, sẽ cải thiện đáng kể tiếng ồn đấy (em nghe người ta nói thế :D), quả Hankook kia bác làm bánh sơcua luôn cũng tốt, còn giá cả thì em thua bác ạh, em còn chưa lấy xe nữa mà [8D]

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Cái vành sơ cua cỡ khác 4 cái bánh mới đau chứ!

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Bác ra saloon 128 Trân Duy Hưng hỏi xem, hôm nọ em thấy họ có lốp mới của STF đấy.