Tập Lái
23/9/05
37
0
8
53
E đồng ý với hai bác.
Number six nói:
HieuLe309 nói:
@Bác Chủ:Dù có tình hay vô tình vi phạm> cũng đã vi phạm. Khi CSGT xử phạt là họ lập BB nhưng vì sự mưu cầu trước tiên của bác là có lợi cho mình mà phải đưa tiền để đc nhanh , ít tốn kém, ít thiệt hại hơn cho mình. Việc này quả là có lợi thật, nhưng cũng đừng đưa lên DĐ.CSGT lấy tiền của bác là họ cũng đã sai, nhưng cái sai của họ là tiếp theo cái sai của bác. Khi nào bác ko sai mà xxx vòi vĩn thì mới đáng nói. Em nghĩ mọi người lái xe ít nhiều cũng đã vi phạm và cũng đã làm như bác, nhưng đưa lên đây là ko hay. Em nghĩ Mod cũng nên đóng tránh những điều ko hay. Kính!
HieuLe309 nói:
@Bác Chủ:Dù có tình hay vô tình vi phạm> cũng đã vi phạm. Khi CSGT xử phạt là họ lập BB nhưng vì sự mưu cầu trước tiên của bác là có lợi cho mình mà phải đưa tiền để đc nhanh , ít tốn kém, ít thiệt hại hơn cho mình. Việc này quả là có lợi thật, nhưng cũng đừng đưa lên DĐ.CSGT lấy tiền của bác là họ cũng đã sai, nhưng cái sai của họ là tiếp theo cái sai của bác. Khi nào bác ko sai mà xxx vòi vĩn thì mới đáng nói. Em nghĩ mọi người lái xe ít nhiều cũng đã vi phạm và cũng đã làm như bác, nhưng đưa lên đây là ko hay. Em nghĩ Mod cũng nên đóng tránh những điều ko hay. Kính!
HieuLe309 nói:
Em đồng ý với bác này, nếu mình đúng mà ...xxx ...sai thì post lên dd để chia sẽ và tham khảo ý mọi người, còn nếu mình sai rành rành thì chỉ nên đưa lên tình huống ( do vô tình) để anh em khác rút KN chứ mấy các vụ "nhét, lót,..." thì ráng ngậm bồ hòn đi bác, chứ nói ra thì mình cũng " xấu xa" giống mấy chú xxx bẩn chứ có tốt đẹp gì ( dù biết chắc khi bị dính lỗi thì cũng hơn 90% các bác khác chọn cách này  trong đó có em

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Lỗi này xxx cho đi chỉ với 200 thì bác chủ gặp xxx đang ăn chay rồi.Nghiệm ra thì xxx ấy cũng tốt.

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
vantamvo nói:
chenchen_t2c nói:
Em cũng tính kêu bác move qua CNL :D thấy bác hay lượng lờ bên đó nhiều chắc vì thế nên từ ngữ hơi phóng khoán tí :) nói chung cách bác viết chắc cũng ko đến nổi đem lên khoe ... nhưng ngôn từ đọc vào thì sẽ hiểu khác , bác cũng nên rút kn ;)
cho hỏi cách chuyển qua bên CNL sao bác ơi.
Em nghĩ bác chủ nên pm cho MOD y/c khóa thớt chứ ko nên move qua CNL, qua đó lại càng gạch đá hơn.
p/s: Bác chủ nên rút kinh nghiệm những TH như thế này.

Hạng D
21/4/10
3.116
37.075
113
HCM city
Nếu ai vi phạm và hành xử như bác chủ rồi tự hào đưa lên đây như 1 chiến tích thì xã hội loạn mất.

Tập Lái
13/1/13
8
0
0
trong quá trình cầm lái , dù có cẩn thận mấy , thì ai cũng có lúc bị vi phạm luật giao thông . trong trường hợp đó gặp chú xxx nào quá nguyên tắc mình càng nhức đầu hơn . nếu chú xxx nào chịu cầm tiền cho đi , thì thở ra nhẹ nhỏm và cảm ơn . Rồi về lại lên diễn đàn chửi tùm lum.... chính vì những người này , nên nói thiệt mình không dám dán logo OS . Vì lở có lúc mình vi phạm mấy chú thấy logo OS không chịu cầm tiền , mà cứ đúng nguyên tắc lập bb thì còn phiền phức hơn nữa

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
48
dragonlong76 nói:
vantamvo nói:
chenchen_t2c nói:
Em cũng tính kêu bác move qua CNL :D thấy bác hay lượng lờ bên đó nhiều chắc vì thế nên từ ngữ hơi phóng khoán tí :) nói chung cách bác viết chắc cũng ko đến nổi đem lên khoe ... nhưng ngôn từ đọc vào thì sẽ hiểu khác , bác cũng nên rút kn ;)
cho hỏi cách chuyển qua bên CNL sao bác ơi.
Em nghĩ bác chủ nên pm cho MOD y/c khóa thớt chứ ko nên move qua CNL, qua đó lại càng gạch đá hơn.
p/s: Bác chủ nên rút kinh nghiệm những TH như thế này.
thanks bác nhiều khi cứ để vậy để biết cách đọc bài và góp ý của anh em OS .
Tự do ngôn luận mà, giọng điệu nào mình cũng đã từng nghe rồi, trong diễn đàn này anh em đã từng gọi nhau là chó, heo, ga, chửi nhau chi chóe trên OS mình từng đọc qua.
Vì đó là văn hóa viết của người ta ." Nước sâu sóng lặng; người học rộng nói nhẹ nhàng "
Rất cám ơn các bác đã nhẹ nhàng cho.

Thanks