Hạng C
22/10/13
620
306
63
Thợ trả lời: "Chi mắc công zậy? Tháo ra gắn vô riết hư ốc hết, đằng nào thì sang năm anh cũng sơn lại mà!":D
Sang năm em cũng chưa sơn lại nữa, để cho nó nứt nẻ, xấu đau xấu đớn xem có chị U30 nào ngứa con mắt bên phải, gãi con mắt bên trái năn nỉ em sơn lại em mới ok.

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Oh! Nếu vậy thì tốt rồi, nghe bác mô tả thì nó trông có vẻ nghệ thuật đó chứ!:p Xe mình thì sơn ở cản trước nó bong tróc ra từng mảng, cứ như là bị long mồm lở móng vậy. Nhìn riết cũng quen mắt . . .kệ bà nó:D

Nhưng ngặt nỗi mí cô láng giềng cứ nói: anh làm ơn đem sơn lại đi, nhìn thấy ghê & làm mất mặt Khu phố Văn hóa của chúng ta - mềnh mặc kệ, cứ để như vậy mà đi gần được . .. .2 năm.

Cho đến một ngày, cô í nói: "Nếu anh chịu sơn lại cái cản trước thì em đi cafe với anh!"

Vậy là cái cản trước được sơn lại .. . cũng gần được 3 tháng rồi:D
Lý do các bác đến với Previa Club và đến với Previa !!!

Hạng D
8/5/16
2.113
3.665
113
40
Em cũng nhà nghèo cần xe rộng nè . Nhưng tính xem mắt vài em Previa 9x thì được các bác khác khuyên là chớ có dại rinh em nó về làm cần câu cơm sẽ chế đứ đừ . Đau lóng quá , tình yêu dành cho em nó mãi mãi vẫn trường tồn . Vì kinh tế quá eo hẹp nên tạm gác lại giấc mơ về Previa 9x .

Hạng C
22/10/13
620
306
63
Em cũng nhà nghèo cần xe rộng nè . Nhưng tính xem mắt vài em Previa 9x thì được các bác khác khuyên là chớ có dại rinh em nó về làm cần câu cơm sẽ chế đứ đừ . Đau lóng quá , tình yêu dành cho em nó mãi mãi vẫn trường tồn . Vì kinh tế quá eo hẹp nên tạm gác lại giấc mơ về Previa 9x .
Đúng gùi Bác, mua Pre zìa sửa chết zịch lun á, chánh xa za càng tốt

Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
Re:Lý do các bác đến với Previa Club và đến với Previa !!!

Em thì tình cờ ngồi search để lấy chiếc 7 chỗ giá trong khoảng 500 củ, tự dưng trong kết quả bay ra mấy em Previa giá chỉ hơn 200 củ mà thấy đẹp quá chừng, thế là bắt đầu search tiếp các thông tin về em nó
search từ trong nước ra nước ngoài, càng biết về nó thì càng ghiền ..... và rồi chuyện gì đến thì phải đến
Em sa lầy giống bác Boss, lang thang trên chợ kiếm con 7 đổi con 4 thì ra em nó nhìn nội thất kết liền, gom lúa xúc em nó zề sống chung tới giờ vẫn hài lòng ka ka ka

Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Re:Lý do các bác đến với Previa Club và đến với Previa !!!

lý do đến với previa club: học cách sửa chữa và bảo trì xe PREVIA
lý do đến với previa: cần xe 7 chổ nhưng không đủ tiền mua xe 7 chổ đời mới rộng và tiện nghi như PREVIA
suy nghĩ của e giống bác, nhưng chưa tìm được ư ưng ý

• Like
Reactions: nguoiphutinh