Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn
RE: M5 của pú lít

Hoan hô bác Ducbinh vì cuối cùng đã cập nhật trung thực bằng hình ảnh cho AE OS. Nhưng màu đen có vẻ không đẹp bằng màu xanh pepsi các pác nhỉ?

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Ko bit Pác Unik nghi sao nhưng mà theo em thì ko màu nào đẹp và ngầu = m.đen đâu!

Tập Lái
5/10/05
11
0
0

Em cũng xin đóng góp ý kiến: em cũng thích màu đen vì màu đen đc đánh giá là biểu lộ sự thu hút mạnh về cá tính cũng như gợi cảm , sexy hơn các màu khác...Đàn ông thường nghĩ màu đỏ gợi cảm hơn nhưng thực tế lại là màu đen...;)

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Hè ! nghe nói ở Cần Thơ các chú *** Còn mang cả Z4 ra làm xe *** cơ đấy ! Có cả Mẹc nữa thì phải . Hình như số xe đó là hàng nhập lậu bị bắt giữ , Chính phủ cho phép sử dụng vào trang bị của Công An thì phải ?

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Hè ! nghe nói ở Cần Thơ các chú *** Còn mang cả Z4 ra làm xe *** cơ đấy ! Có cả Mẹc nữa thì phải . Hình như số xe đó là hàng nhập lậu bị bắt giữ , Chính phủ cho phép sử dụng vào trang bị của Công An thì phải ?

ậy ậy... em đang ở CThơ nghen, vụ này em cũng biết à. 2 em đó là 1 em Lexus, 1 em Mer đều là sport 2 cửa Mer hình như là CLK mui trần, 2 chiếc đó có do bắt được của mấy em nhập lậu từ Cam, vẫn đang để trong kho tài sản bán đấu giá, tính đấu giá mà đưa ra giá khởi điểm 1tỷ3 sợ không ai mua nên vẫn cứ để hoài[8|]

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

đi 2 c đó ra đường chắc chỉ đi để cho oai thôi chứ ko dám đuổi bắt đâu các bác nhỉ?ko bit mấy cho bo nít đã nhớ các nut chưa?ko trời đang mưa bão định bấm nút còi hú để đi nhanh thì lại ấn nhầm vào nút mở vòm tự động thì...Ặc ặc[:-][:-]

Hạng B2
4/3/05
175
0
16
www.otosaigon.com

hôm wa đi trên đường Giảng Võ găp em M5 mầu trắng biển xanh 14C-0288 nhìn phê wa.các bác có thông tin j về em này ko?

Hạng B1
1/4/05
72
0
0
otosaigon.com

em thấy con M5 này rồi ... police VN chơi sang thật , con này hay dẫn đầu cho đoàn xe của nước ngoài mà...nhìn mà phát thèm ..em mà được lái thì khỏi cần lây lương :D