Hạng B1
22/8/14
88
84
18
35
Gò Vấp, TPHCM
Cảm ơn Bác vì đã chia sẽ những thông tin trên. Theo mình thấy có vẻ các đại lý của chevy đang có vấn đề về kỹ thuật và phong cách tư vấn khách hàng. Bác có thể cho mọi người biết Đại Lý nào được không vậy? Hiện tại mình cũng đang có vấn đề về kỹ thuật với đại lý như Bác vậy.

Hạng D
4/6/10
1.732
2.433
113
Hình như mấy chiếc cruze ltz trong nước cũng bị vụ dầu này. Tuy nhiên, em thấy nó giống như muội than từ cái bố thắng và cái đĩa thắng dính vào mâm.... nếu xe bác giống như vậy thì em thấy nó "bình thường", không biết GM có cắt cái gì trong khâu làm đĩa thắng và bố thắng không chứ mấy chiếc lac cdx nhập không bị như vậy. Tiếng khịt khịt em nghĩ là do bố thắng kẹp vào đĩa khi bác rà phanh thôi, không đáng ngại. Bác thử chụp vài tấm up lên xem sao.

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Xin chân thành cám ơn sự chia sẻ nhiệt tình của các bác. Vì xe mới mua chính hãng được 1 tuần, cà vẹt còn chưa kịp lấy. Nên em quyết định cho tài xế đem ra đại lý để kiểm tra. Bác tài về trình bày với em như sau: Sau khi đưa xe đến nơi và trình bày sự việc như vậy, anh kỹ thuật xem qua rồi bảo: "đấy là ba dớ trong thắng văng ra chứ không phải dầu, Spark chiếc nào cũng vậy ....????
Sau đó lên xe chạy thử 1 vòng để kt tiếng kịt kịt của thắng. ảnh cũng bảo, Spark chiếc nào cũng vậy........ Không tin thì đi hỏi những ai chạy rồi sẽ biết". Nếu em biết thế thì em qua anh Hải làm con Picanto rồi. Em quyết định mua Spark vì thích ngoại thất của Spark hơn Picanto.
Em xin nói thêm. Ba em lúc trước chạy Innova và bây h đang chạy Civic thì không có chiếc nào như vậy cả. Em cũng biết không thể nào so sánh giữa 400 triệu và 700-800 triệu. Một vài lời chia sẻ của em.

Thằng kỹ thuật của đại lý nào mà ngu thế? :3dmong: