Tư Vấn Chia Sẻ Màn che nắng phía sau

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
Bác nào có biết ở đâu bán cái màn che nắng phía sau mà điều chỉnh điện không mách nước cho em với.
em tìm mãi mà chẳng có cái hình nào minh họa cả

cám ơn các bác trước

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
RE: Màn che nắng phía sau

Cái màn mà nhấn nút là nó chạy hết xuống, rồi cần thì nhấn nút nó lại chạy lên đó bác.

Tập Lái
10/8/06
3
0
0
www.otosaigon.com

:)Em tưởng cái đó là đồ theo xe chứ , xe em nhấn nút rèm ở táp lô phát là có 2 thanh đẩy rèm lên oách lắm:D:D:D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Khỏang hơn chai 1 cái đó, địa điểm thì lão tít đã chỉ cho bác rồi, em cũng đang định gắn cho con ghẻ của em cho tiện đấy:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Các bác mua cái loại hai chữ V xếp lên ý, màu đen, có lỗ nhỏ, giá hơn 1 triệu/ cái.Có cả loại có remote nữa đấy.
Mắc nợ gắn đẹp lắm vì kính sau nó lớn, còn VIOS của Nguyên già em sợ không hợp và còn có thể không vô:D

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Trích đoạn: lomo

Các bác mua cái loại hai chữ V xếp lên ý, màu đen, có lỗ nhỏ, giá hơn 1 triệu/ cái.Có cả loại có remote nữa đấy.
Mắc nợ gắn đẹp lắm vì kính sau nó lớn, còn VIOS của Nguyên già em sợ không hợp và còn có thể không vô:D

Cuối tháng vào không bác, mang vô gắn luôn cho em đi. không có tiền thì trả bằng rượu. ok:D:D

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Trích đoạn: hoatran

Cuối tháng vào không bác, mang vô gắn luôn cho em đi. không có tiền thì trả bằng rượu. ok:D:D

Ờ ha! bay khứ hồi vô gắn chắn nắng cho HÒA TRẦN:D nói vậy chứ ok bác, cuối tuần nếu không có gì thay đổi em vô, nếu em không vô em mua gửi vô cho bác.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Anh thử rồi chú ơi, vẫn vô như thường. Của tây còn vừa nữa đừng nói gì đến hàng tàu:D