Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Chaò các bác, xe mondeo nhà em có vấn đề với màn hình đằng trước, mới bật lên là trắng xóa, sau khi chạy nóng xe tắt đi bật lại thì nó lại lên bt, có người mách em là ra chợ nhật tảo để sửa mà chưa biết ra sao, nhờ các bác có kinh nghiệm vụ này mách giùm em cái , xin đa tạ các bác trước.

Hạng D
1/2/07
1.105
282
83
Mon 2 vạch hả bác, bác thử đem lại mấy chỗ chuyên âm thanh, video xe hơi xem sao, quả này mà vào hãng là bắt thay đấy, chát lắm

Hạng C
2/2/09
617
36
28
Voted cho NhẬt Tả0 Entertainment nhé. Chất lượng xài được, nhanh gọn, bảo hành đến khi mua mới.

Hạng B2
25/1/12
335
12
18
www.otosaigon.com
@NuiSam_ChauDoc nói:
Voted cho NhẬt Tả0 Entertainment nhé. Chất lượng xài được, nhanh gọn, bảo hành đến khi mua mới.
Em cũng quan tâm xe em mon 2004 màn hình nó chóp cbóp hoài.bác cho em địa chỉ cụ thể đc ko.

Hạng C
2/2/09
617
36
28
hungautocar nói:
@NuiSam_ChauDoc nói:
Em cũng quan tâm xe em mon 2004 màn hình nó chóp cbóp hoài.bác cho em địa chỉ cụ thể đc ko.

Bác đi doc đường Nguyễn Kim, khúc ngay chợ Nhật Tảo, bác nhìn thấy rất nhiều tiệm chuyên DVD, camera cho ôtô. Tiệm nào cũng chơi được, tháo ra kiểm tra ngay, báo giá, nói chung xài ổn.

Em thì làm một chú ngay góc Nguyễn Kim va Nhật Tảo, tiệm tên Phượng thì phải, chổ này thì ko đâu xe được, phải qua bên kia đường đễ tháo DVD.