Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53
gentrax nói:
Tình hình là chiều nay em dính 1 cú kẹt xe hơn 1 tiếng ở đường Hồng Lạc, bị 1 con bé đi Attila lủi vô phía trước dính thẹo :(.
Thiệt là bực mình nhưng cửa còn ko mở ra được, biết nói gì giờ.

Ngồi trong xe thấy cảnh bà con mình đi xe máy lấn đường thiệt là bức xúc. Biết là lấn đường rồi 2 hướng sẽ đâm đầu nhau, không còn đường đi, thế mà cũng cứ lủi lên, chán cho ý thức dân mình thiệt, không biết bao giờ mới hết cảnh này.

Trời, bà hai mới rước về đã dính thẹo rồi sao. Rất thông cảm với bác. Bữa trước mình bị kẹt cứng ngắc ở GV, đã ráng lủi vô sát mông một chiếc 4 chỗ phía trước mà dân tình cứ ráng lách xe 2b ngang qua. Nhiều thằng mặt trơ trơ lườm mình kiểu như sao lại chận đường của nó. Hôm đó mình nghĩ nếu đây mà là Irắc thì mày lên đường cùng ông bà ông vải mày rồi con ơi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/9/09
157
19
18
49
Xe này có 1 nhược điểm nữa là âm thanh ko hay (chủ yếu do loa), thiếu treble, bass yếu.

Em định đi độ lại tí đây. Bác nào có thông tin về độ âm thanh (đơn giản thôi chứ ko làm hoành tráng) cho em xin với nhé.

Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Xe đẹp quá bác ui
, chúc mừng bác. Cho em hỏi tí: em vừa save up vừa đủ và đang tính lấy KM 2010 hàng nhập. Nhưng xem xong con của bác, em lại đổi ý. (nhìn đẹp và sang quá ) . Với em này của bác thì em phải cày thêm 2k nữa, và lại phải đợi thêm chút thời gian. Bác khuyên em có đáng để thêm 2k và chờ đợi không ạ? Hình thức thì em kết con này rồi, con option thì so voi KM thì hơn nhau điểm nào. Àh, xe bác ăn xăng thực tế ra sao? máy lạnh chỉnh cơ và tự động khác nhau thế nào ? ....đang thèm được con giống bác quá ạ...thanks

Hạng B2
27/9/09
157
19
18
49
Hôm trước mình cũng định lấy KM, nhưng sau khi đi xem xong thì ráng thêm tí để lấy em này.
Quan trọng là chỗ ngồi phía sau rộng hơn, kiểu dáng đẹp hơn, còn option thì được cái này, thua cái kia, ko đáng kể (KM thì gương chiếu hậu có đèn, có camera lùi).
Bữa giờ mình đi đo thử thì trung bình 8l/100km, nếu đi đường trường chắc thấp hơn.
Máy lạnh chình cơ tức là có nút chỉnh mức lạnh-nóng, nút gió. Còn chỉnh tự động thì có nút chỉnh nhiệt độ chính xác.
Chắc ráng cày thêm tí đi :)

tdv
Tập Lái
22/7/05
12
0
1
gentrax nói:
Tình hình là chiều nay em dính 1 cú kẹt xe hơn 1 tiếng ở đường Hồng Lạc, bị 1 con bé đi Attila lủi vô phía trước dính thẹo :(.
Thiệt là bực mình nhưng cửa còn ko mở ra được, biết nói gì giờ.

Ngồi trong xe thấy cảnh bà con mình đi xe máy lấn đường thiệt là bức xúc. Biết là lấn đường rồi 2 hướng sẽ đâm đầu nhau, không còn đường đi, thế mà cũng cứ lủi lên, chán cho ý thức dân mình thiệt, không biết bao giờ mới hết cảnh này.

Zời ạ, thấy cậu GentraX có zợ 2 xinh xắn, dễ sương tớ tính chúc mừng....giờ sao nhẩy.....chúc mừng hay chia buồn.....?:p
Cầu mong cho cậu mua bảo hiểm kịp thời