Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Nếu Mas mà thiết kế sảnh giống Sala (bắt cư dân sống theo lời Bác), thì tôi sẽ bán ngay căn T5 lập tức. Xin lỗi, tôi kg thuộc hệ này, nên các dự án của Sala sẽ kg còn trong danh sách quan tâm nữa.
K phải đâu bác ơi, bên đó thờ Thánh Ala chứ ko phải tạch tượng Cụ đâu ah, bác yên tâm :D

Hạng B2
27/12/14
253
5.305
93
44
Căn này chắc nhìn nhà hàng xóm hả bác
Mas đa phần các căn nhìn nhà hàng xóm chứ có view viếc gì...4000 căn chả có tiện ích mịa gì...giờ chơi cái hàng rào 2 block vô 1 cụm chả có cây xanh mịa gì chả khác nào 1 rừng beton TĐC Đức Khải :3dcuoi:

Hạng D
11/1/09
3.644
7.686
113
nơi xa lắm
Nếu Mas mà thiết kế sảnh giống Sala (bắt cư dân sống theo lời Bác), thì tôi sẽ bán ngay căn T5 lập tức. Xin lỗi, tôi kg thuộc hệ này, nên các dự án của Sala sẽ kg còn trong danh sách quan tâm nữa.
Cảm ơn bác đã nhường cơ hội sở hữu sala lại cho những ng khác! Sala là hệ của mình!

Tập Lái
16/3/15
1
46
13
47
Mas đa phần các căn nhìn nhà hàng xóm chứ có view viếc gì...4000 căn chả có tiện ích mịa gì...giờ chơi cái hàng rào 2 block vô 1 cụm chả có cây xanh mịa gì chả khác nào 1 rừng beton TĐC Đức Khải :3dcuoi:
Cứ chém nữa đi bác, ko có tiện ích gì đâu. View thì vậy thôi ah

Attachments

Hạng B1
24/2/12
70
680
83
Làm theo lời Bác là tốt mà anh. Ít nhất cư dân cũng nên nghe theo điều số 4: "giữ gìn vệ sinh thật tốt"...
em là cư dân Sala, em rất thích hệ này. Em cũng có 1 căn T5 giống anh. Nếu em sang T5 ở em sẽ thuyết phục BQL làm giống như Sala.
Thậm chí sáng T2 cư dân nên cùng đứng chào cờ...

Status
Không mở trả lời sau này.