Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
ThyssenKrupp cũng chỉ là nhãn nhiệu thôi anh, Quan trọng là chủ đầu tư chọn model nào cho nó, Cũng giống như Toyota vậy đó giữa Vios và Camry là khác xe nhau rồi... :)
:3dcuoi: Em đã có dịp trải nghiệm nên anh Man nói bằng thừa :)

Hạng F
29/8/07
8.005
26.838
113
Chúc mừng bác có view hồ bơi cực ngon.
Thang thì chạy nhanh mà cơ bản nó ghé hoài. Bác tầng 10 thì yên tâm. Những anh 3x, 4x mới nếm mùi thôi.
T2 của Mas trên bảng thang máy có 40 tầng thôi, tầng 3 4 là duplex, 39 40 là penhouse... Thang máy chạy cực nhanh, đã trải nghiệm thực tế rồi, căn em lầu 10 được mấy cái view ngon, Sông vẫn thấy, quận 1 vẫn thấy được bitexco, tòa nhà landmark 81... đặc biệt là view hồ bơi nhà hàng xóm, hôm nào hàng xóm có pool party thì ra ban công đứng ngó cũng vui.. kkkk

• Like
Reactions: Xe dap
Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40
Tối qua em mới qua xem. Ui dời còn lum nhum lắm. Tháng 9 mà bàn giao được e quỳ.

Giao được anh, Bên trong xong hết rồi, đang cố hoàn thiện sảnh và hồ bơi, Landcape thì đang làm hạ tầng, trồng cây 7 ngày là xong.... T9 giao được... có thể chủ đầu tư chơi giao song song với mở bán Masteri An Phú, tay trái nhận nhà Mastetri Thảo Điền, tay phải ký đặt chỗ An Phú... Mà để làm vậy thì chủ đầu tư phải tự tin lắm với chất lượng giao Mas Thảo Điền mới dám chạy song song...

• Like
Reactions: giac_mo_4banh
Hạng B1
28/7/13
68
1.273
83
Hội An- Quảng Nam
Tào lao hết sức. Thang Lex là thang ThyssenKrupp. Đảm bảo ko có cái thang nào chạy nhanh bằng nó nghen. Chạy êm ko 1 tiếng động.
Từ tầng 1 đến 17 nếu ko dừng thì hết khoảng 5s .
chạy nhanh mà sàn 15 căn có 3 cái thang cũng vậy chú ơi
lexington này mình thấy củ chuối, giờ chưa full mà thấy bề bộn rồi ít bữa nữa full ko bít sao

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.005
26.838
113
Sàn 15 căn, nhưng 22 tầng hen, 3 thang.
Mas thì sàn 12 căn/sàn nhưng 45 tầng, 4 thang.
Mas toàn căn 2pn và 3pn. Lex toàn căn 1pn.
Tự chia và tự hiểu nghen anh.
chạy nhanh mà sàn 15 căn có 3 cái thang cũng vậy chú ơi
lexington này mình thấy củ chuối, giờ chưa full mà thấy bề bộn rồi ít bữa nữa full ko bít sao

Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40
Tào lao quá. T5 giá cao hơn nên đổi từ Kone qua ThyssenKrupp là tự hiểu rồi nhen.

Anh làm kỹ thuật mà phán vậy là thua rồi, đôi khi thằng ThyssenKrupp phá giá Kone nhảy vào để làm luôn cái Mas An Phú, M One hay cái 132 Bến Vân Đồn...Chứ bác nghĩ do T5 cao hơn nên chọn Thyssen thì tào lao bí đao quá...

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.005
26.838
113
Hí hí. Em làm cho ThyssenKrupp mà bác.
:)
Anh làm kỹ thuật mà phán vậy là thua rồi, đôi khi thằng ThyssenKrupp phá giá Kone nhảy vào để làm luôn cái Mas An Phú, M One hay cái 132 Bến Vân Đồn...Chứ bác nghĩ do T5 cao hơn nên chọn Thyssen thì tào lao bí đao quá...

• Like
Reactions: Xe dap
Status
Không mở trả lời sau này.