Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/8/10
238
744
93
40 tầng thôi bác ơi. Mà tầng căn hộ bình thường từ 5 đến 38 là có nhõi 34 tầng x10=340 /5 = 68 căn/ 1 thang máy là đẹp roài. Lúc kẹt thang thì thang bộ người ta còn leo chứ thang hàng là cái gì mà bác đòi ko cho chở người chứ kaka.

Mấy anh dễ dãi quá riết rồi CĐt muốn làm gì thì làm.

Ủng hộ anh nào lập thớt "Tuyệt đối ko đầu tư CCCC có số lượng căn hộ/ thang >50" để mấy chú CĐT làm cho đúng chuẩn nhen :3duongbia:

Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Chứ chẳng lẻ đi bóp dái mình hả anh.
Em tầng 17, thang nó ghé đón người như xe dù. Nhiều lúc đang ở dưới muốn chạy lên nhà giải quyết mà té đái ra quần.
haizzz, mấy anh Nhà Tập Thể thì không kẹt thang, mấy anh Phú Mỹ Hưng thì thề không Thối, mấy anh TML thì sắp hết xe công, sắp có cầu.....
Cái nài gọi là Hiện tượng Tâm Lý dì đây mấy anh???

• Like
Reactions: Tám and lucsi
Hạng B2
19/10/13
424
4.587
93
Chứ chẳng lẻ đi bóp dái mình hả anh.
Em tầng 17, thang nó ghé đón người như xe dù. Nhiều lúc đang ở dưới muốn chạy lên nhà giải quyết mà té đái ra quần.
Không có public WC ở dưới trệt hả bác? Khu hồ bơi chẳng hạn?

• Like
Reactions: manchestervn
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
E đang ở nhà ống cỏ đây. Tối nào cũng dc thưởng thức Gọi đò ơi ...các kiểu mắc mệt. Hãi quá nên h lên chuồng cư cho yên tĩnh đấy.
mình nói dồi, lựa mấy khu Qui Hạch đàng quàng mà ở, chui mấy cái hẻm hóc, xóm lao động xợ lắm.
Nhà Tập Thể như anh Chuột nó cũng Ka dao ke, nhạc sàn suốt. ngoài ra còn bọn trên đầu kéo ghế, xả toilet....kinh lắm

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng F
2/3/14
12.223
128.248
113
mình nói dồi, lựa mấy khu Qui Hạch đàng quàng mà ở, chui mấy cái hẻm hóc, xóm lao động xợ lắm.
Nhà Tập Thể như anh Chuột nó cũng Ka dao ke, nhạc sàn suốt. ngoài ra còn bọn trên đầu kéo ghế, xả toilet....kinh lắm
Ý anh là Sala - khu đô thị số 1 Việt Nam phỏng ? :3dcuoi:

• Like
Reactions: lucsi
Hạng B2
15/9/15
103
527
93
Hên xui bác ơi. Xui ở biệt thự mà gặp hàng xóm máu ka dao thì cũng quỳ à. Thế nên e nghe mas quảng cao căn hộ "cao cấp" e mới ham vậy á. Đợt cái nhà sau lưng nhà em sinh em bé mới đúng là cực hình. Mẹ ru con mà voice như chị Xiu Đen hát ngọn lửa cao nguyên luôn á.

Status
Không mở trả lời sau này.