Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Ý anh là Sala - khu đô thị số 1 Việt Nam phỏng ? :3dcuoi:
Ngoài chuyện dá kao quá thì Nhà Ống Cỏ Xa La ngon, mình thik...:3dcuoi:
mà mình nghĩ mua căn mặt tiền Q1 ăn liền phẻ hơn....

Hạng F
2/3/14
12.223
128.248
113
Ngoài chuyện dá kao quá thì Nhà Ống Cỏ Xa La ngon, mình thik...:3dcuoi:
mà mình nghĩ mua căn mặt tiền Q1 ăn liền phẻ hơn....
Tiền nào của nấy anh ơi, khu đô thị số 1 Việt Nam mà dá dổ vậy là hợp lý dồi :3dcuoi:

Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Chắc Mas qc "cao tầng" mà anh nghe nhầm thành "cao cấp"
Hên xui bác ơi. Xui ở biệt thự mà gặp hàng xóm máu ka dao thì cũng quỳ à. Thế nên e nghe mas quảng cao căn hộ "cao cấp" e mới ham vậy á. Đợt cái nhà sau lưng nhà em sinh em bé mới đúng là cực hình. Mẹ ru con mà voice như chị Xiu Đen hát ngọn lửa cao nguyên luôn á.

• Like
Reactions: babibabi and lucsi
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Nhà ống cỏ trong nớ giờ dao chịch 8,5 => 9 tỏi rồi bác ơi
Dá càng kao càng yên tĩnh. Thành phần có 500k Obama mua cái Nhà Cỏ ở tạm chắc cày bục mặt, không hát Ka dao kê nổi đâu....:3dcuoi:, sớm đi tối về, nằm nhà thở oxy là chính....

• Like
Reactions: Tám
Tập Lái
12/3/16
0
12
2
37
45 tầng, 1 tầng 10 căn là 450 căn.
5 thang nhưng chi 4 thang người, 1 thang hàng.
450/4 = xxx
Xin mời các bác cho đáp số xxx đi ạ.
Hehe, các bác tính thang kiểu này thì có mà chít mấy ông làm tiêu chuẩn thang máy tòa nhà. Còn bác gì nói làm cho cty thang máy gì đó mà cũng tính theo cách trên thì . . . no còm men. Mấy cc từ kao kấp đến lùn kấp đều chỉ muốn làm đạt chuẩn theo yêu cầu ở mức trung bình và yếu. Ko biết mai mốt có sở ban ngành nào đưa ra đánh giá dự ớn giống kiểu công bố dự ớn cầm cố ngân hàng ko, hehe :). Chắc là ko, ;)

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Hehe, các bác tính thang kiểu này thì có mà chít mấy ông làm tiêu chuẩn thang máy tòa nhà. Còn bác gì nói làm cho cty thang máy gì đó mà cũng tính theo cách trên thì . . . no còm men. Mấy cc từ kao kấp đến lùn kấp đều chỉ muốn làm đạt chuẩn theo yêu cầu ở mức trung bình và yếu. Ko biết mai mốt có sở ban ngành nào đưa ra đánh giá dự ớn giống kiểu công bố dự ớn cầm cố ngân hàng ko, hehe :). Chắc là ko, ;)
Anh tính sao khai sáng cho em với

• Like
Reactions: phonoracer
Status
Không mở trả lời sau này.