Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/4/16
139
607
93
Nhà em không ai dùng fb ạ. Có cái nick os này mà cả nhà dùng chung do mới biết đây thôi

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Ôi, căn 02 thần thánh. Em chào mãi mới ra được. Phải cắt lỗ quá chừng.:)

Xạo bà cố ! Bác còn nhớ hồi đó em hỏi bác muốn đổi căn em bù tiền không ? Bác nói là do bà xã bác thích căn 02 quá nên không chịu :3dgolf:

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Cũng mấy anh này hồi xưa chém căn 02 quá chừng. Nào là ban công view toilet hàng xóm. Phơi quần áo ám mùi...làm em phải cắt lỗ quá chừng.
Giang hồ hiểm ác thiệt.

Bắt gặp quả tang một chiến sĩ chuyên nổ bom IS ! :D

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Mấy bác cho em hỏi cái chổ em khoanh tròn thì Mas sẽ làm gì ở đó mấy anh, công viên nhỏ chổ đó có phải không, còn cái chổ em gạch thẳng nó có làm cái đường để đi ra song hành không. Trong saban lúc trước có mà nảy em đi qua chẳng thấy làm gì hết. Tks
View attachment 528756

Hồi xưa thằng Vin làm cái render khiến em cứ tưởng thành phố trong phim Khoa học dã tưởng. Giờ thì nhìn như cái nhà kho. Chỉ có Masteri vẫn đẹp.

Hạng B2
17/11/12
290
1.256
93
Em vừa đi coi về, 1 rừng bê tông ngốt ghê luôn. Nhưng cơ bản em thấy thiết kế nó tuy nhỏ nhưng thoáng hơn bên Lexington. Giá thì giờ đang ngang ngửa. Căn em coi là căn số 3, tầng thấp, giá chưa gồm phí bảo trì. Giá cho thuê bên này tầm 900$/ căn view hồ cảnh quan. Trong khi căn bên Lex em cho thuê 18tr. Được giá hơn chút

Bác nói giá ngang ngửa là so tổng giá tiền đúng không? Chứ tính theo m2 thì 1 căn 2PN của Lex thông thủy 72m2. Căn 2PN của Mas chỉ 62m2. Tổng giá bằng nhau thì Mas mắc hơn 15% rồi. E thống kê ở Thảo Điền - XLHN thì giá tiền trên m2 căn 2PN thằng Mas là cao nhất, hơn cả cây đa cây đề như Thảo Điền Pearl, Vista, Estella...
Giá đó là giá kịch kim đã "priced in" luôn cả cái metro thần thánh tầm nhìn 20 năm rồi. Toàn là xương thôi, không thấy thịt, nên bữa trước về VN e 0 xuống tiền nổi.

Mà căn Mas 2PN có nội thất của bác cho thuê được 900 obama thì đúng là tin mừng cho dân mua chung cư. Mấy anh nhà cỏ trên đây toàn trù ẻo Mas ra hàng 5000 căn thì tiền thuê chung cư xuống phân nửa. Nói chung Tết này là rõ ràng thôi.
Bữa e đi về xem thằng Mas thì thấy ngổn ngang lắm bác. Bác đừng nghe nó hứa giao nhà tháng 9. Sớm nhất chắc cũng cuối tháng 12

Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Bác nói giá ngang ngửa là so tổng giá tiền đúng không? Chứ tính theo m2 thì 1 căn 2PN của Lex thông thủy 72m2. Căn 2PN của Mas chỉ 62m2. Tổng giá bằng nhau thì Mas mắc hơn 15% rồi. E thống kê ở Thảo Điền - XLHN thì giá tiền trên m2 căn 2PN thằng Mas là cao nhất, hơn cả cây đa cây đề như Thảo Điền Pearl, Vista, Estella...
Giá đó là giá kịch kim đã "priced in" luôn cả cái metro thần thánh tầm nhìn 20 năm rồi. Toàn là xương thôi, không thấy thịt, nên bữa trước về VN e 0 xuống tiền nổi.

Mà căn Mas 2PN có nội thất của bác cho thuê được 900 obama thì đúng là tin mừng cho dân mua chung cư. Mấy anh nhà cỏ trên đây toàn trù ẻo Mas ra hàng 5000 căn thì tiền thuê chung cư xuống phân nửa. Nói chung Tết này là rõ ràng thôi.
Bữa e đi về xem thằng Mas thì thấy ngổn ngang lắm bác. Bác đừng nghe nó hứa giao nhà tháng 9. Sớm nhất chắc cũng cuối tháng 12
Bác coi căn nào ở Lex 72m2 thông thuỷ vậy ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.