Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/3/15
12
125
28
47
Giờ em thấy hi vọng tràn trề các bác ạ, sau khi ngó qua nhà mẫu của mấy anh đẳng cấp tuyệt đỉnh tuyệt tác gì đấy. Em chốt là nhận nhà Mas , make up cũng đẳng cấp cho em nó thì 45-50 trong tầm tay nha các bác. Còn nội khu tiện ích chung thì vẫn cứ vừa đánh vừa xoa rồi nắn nót cho nó long lanh thôi. 1 núi $ phí quản lý, bảo trì mà biết xài thì tuyệt tác nào chẳng có. Tự tin tiến tới các bác

Hạng F
8/8/06
6.456
21.425
113
40
Giờ em thấy hi vọng tràn trề các bác ạ, sau khi ngó qua nhà mẫu của mấy anh đẳng cấp tuyệt đỉnh tuyệt tác gì đấy. Em chốt là nhận nhà Mas , make up cũng đẳng cấp cho em nó thì 45-50 trong tầm tay nha các bác. Còn nội khu tiện ích chung thì vẫn cứ vừa đánh vừa xoa rồi nắn nót cho nó long lanh thôi. 1 núi $ phí quản lý, bảo trì mà biết xài thì tuyệt tác nào chẳng có. Tự tin tiến tới các bác
Sao a khiêm tốn vây. Giá phải 60 nhé :)

• Like
Reactions: imteen1990
Tập Lái
12/3/16
0
12
2
37
Sao a khiêm tốn vây. Giá phải 60 nhé :)
E mong nó lên "càng nhanh, càng cao" thì "càng tốt". Vì sẽ có "khối" chuyện đằng sau chữ "đạt đỉnh điểm", . . . ;). Lót dzép hóng . . .

Tập Lái
16/3/15
1
46
13
47
Nghe dân tình đồn sắp mọc thêm T6 phải ko nhỉ?
dìm chi nữa, TDI ko ngu gì mọc T6, mọc chỗ khác còn mệt nữa là, mọc lên T6 cho dân đem đồ ra chặn xe thi có nước đền tiền nhá.

Status
Không mở trả lời sau này.