Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Mấy hôm nay buổi tối Masteri bật đèn 1/2 tháp, thấy cũng sáng sủa phết. Mà cho em hỏi là bật làm gì vậy mấy bác, có phải:
1. Thử hệ thống điện
2. Thử điện backup
3. PR cho việc sắp giao nhà
4. Bật chơi cho vui :))

• Like
Reactions: November day
Hạng B1
28/12/15
77
83
18
41
www.vngroups.com
Cho em hỏi ngu hỏi ngơ 1 câu nhé mấy anh.
Mas thần thánh sắp giao nhà rồi nhưng làm sao để biết giá cho thuê là bao nhiêu ? Rồi cạnh tranh thị trường ra sao khi Mas và mấy lock C của Vin đều bàn giao. Tính bèo bèo thử 1000 căn cho thuê cùng 1 lúc thì có bị xuống giá và kím đâu ra khách để đáp ứng vậy ạ
Bác làm chuyên cho thuê thì sẽ biết giá thôi , giá trung bình của các căn hộ xung quanh bao nhiêu , rồi tính giá qua Masteri thôi . Central 1 giờ cho thuê cũng hot thật , giá hét trên trời mà cũng thuê ầm ầm @@

Hạng B2
24/8/10
238
744
93
Bác làm chuyên cho thuê thì sẽ biết giá thôi , giá trung bình của các căn hộ xung quanh bao nhiêu , rồi tính giá qua Masteri thôi . Central 1 giờ cho thuê cũng hot thật , giá hét trên trời mà cũng thuê ầm ầm @@

Cho thuê "ầm ầm" được 2% chưa nhỉ (tức là 200/10k căn) :D

• Like
Reactions: Nông Dân Trẻ.
4/10/16
467
1.794
93
35
Em củng đang có khách muốn lên xem nhà tận mắt bên này mà chưa lên xem được,chiều em đi làm về thấy đèn sáng khá là nhiều cứ như có người vào ở rồi.Thông tin thì em nghe mấy anh bạn nói là bên này đang bàn giao 1 ngày khoảng 60 căn.Không biết thật hư thế nào đúng hay không,khi nào thì lên xem nhà được.Xin các bác comment thêm thông tin giùm em ạ.Xin cảm ơn rất nhiều......:oops:

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
239
6.852
93
8g tối đi ngang, nhìn mặt city view thấy số căn hộ sáng đèn đếm trên đầu ngón tay. Chắc toàn dân nhà giàu thuê bỏ đó chơi chứ không ở, hoặc toàn "thuê ầm ầm" mặt bên kia :)

• Like
Reactions: tuktuk86
Hạng B1
2/10/14
83
120
33
37
8g tối đi ngang, nhìn mặt city view thấy số căn hộ sáng đèn đếm trên đầu ngón tay. Chắc toàn dân nhà giàu thuê bỏ đó chơi chứ không ở, hoặc toàn "thuê ầm ầm" mặt bên kia :)
chưa cho nhận nhà thì lấy gì ở bác, nha sáng đèn chắc đang thi công hoàn thiện bên trong hoặc là cdt đang test j đó thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.