Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/3/15
13
231
28
45
Thôi. Cho tui xin. Bữa nhìn mặt là thấy phát tài rồi. Phía sau gáy hào quang nó lắp lánh. Tui biết coi tướng đó nhe.
Anh Mập ngồi ngay ngắn cho em lạy. Để yên cho em út kiếm tiền cò ăn cơm cái coi :3dcuoi:

Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
  • Like
Reactions: Lu Thanh Tu
Tập Lái
12/7/16
0
102
28
Chung cư thì cứ nói giá tổng phải trả sau VAT & Phí bảo trì chứ giờ toàn rao giá trên m2, trước VAT,....chả biết đâu mà lần.
Dạ vâng , con số 1774 em nhớ rõ nên em nói thôi anh , còn 1,9 mấy là giá tổng em ngại cộng thôi . Sorry có gì các anh chém nhẹ tay .
lấy cái giá mua chưa VAT, rồi chém cái giá bán có VAT, ko cười mới lạ.
Em cũng không có chém gì anh ạ , giá 1774 chưa VAT thêm VAT vào nữa 1,9 mấy thì chốt 2,38 đúng là 400 còn gì ạ , em thấy đang nói về căn số 10 thì em xác nhận là có căn số 10 đích thực tình trạng nó như vậy .
Em cũng tham gia bổ sung thông tin vào thớt thôi , cũng chẳng dám chém gì , các anh trước khi chém ai hy vọng cân nhắc chút , em thì ko dám múa rìu rồi .

Tập Lái
12/7/16
0
102
28
Chung cư thì cứ nói giá tổng phải trả sau VAT & Phí bảo trì chứ giờ toàn rao giá trên m2, trước VAT,....chả biết đâu mà lần.
Nhiều cái nó cũng khó cho bọn em anh ạ , mỗi CĐT mỗi cách làm việc , bên Mas thì giá HĐ nó bao gồm VAT và PBT hết , như cái Melody Âu Cơ thì giá HĐ riêng , VAT riêng , PBT riêng , các anh thì lúc nào cũng có thành kiến với sales , nói thế nào mới hài lòng được ạ .

Status
Không mở trả lời sau này.