Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Alo Alo.

Trước Mập có nhờ mấy anh em Sale tìm căn 2PN mua cho nhỏ em bên này. Sau khi bà già nó đi coi thì lại chê nhỏ, muốn mua căn 3PN. Mập cũng có nhận chào 1 căn của 1 em Sale trong này.

Để thêm nhiều lựa chọn, anh em nào đang sở hữu căn 3PN thì nhắn giúp Mập vào inbox nhe.

Cảm ơn cả nhà.
em em ! căn 3PN của em view chính là trực diện song và view 2 PNcòn lại thấy được VCPvà Bitexco : đẹp lắm :) bác @Bé Mập mua đượcgiá em bán ráo luôn :)

View chính (Từ Balcony và một PN):view panoramic sông và hồ điều hòa (đang đào):
Masteri thần thánh sắp giao nhà

View từ 2 PN còn lại (phải ngó xéo xéo hihihi) :

Còn đây là block của căn em( ngó ra sông). Căn của em là căn còn sáng đèn cao nhất ở góc phải của Block :)

Toàn bộ các hình này em lấy từ FB cư dân Masteri (do các bác các mợ bên Masteri chụp mà em cám ơn nhiều :) )

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
em em ! căn 3PN của em view chính là trực diện song và view 2 PNcòn lại thấy được VCPvà Bitexco : đẹp lắm :) bác @Bé Mập mua đượcgiá em bán ráo luôn :)

View chính (Từ Balcony và một PN):view panoramic sông và hồ điều hòa (đang đào):
View attachment 555698

View attachment 555696

Còn đây là block của căn em( ngó ra sông). Căn của em là căn còn sáng đèn cao nhất ở góc phải của Block :)
View attachment 555699

Toàn bộ các hình này em lấy từ FB cư dân Masteri (do các bác các mợ bên Masteri chụp mà em cám ơn nhiều :) )
Dồi. Nhắn tui mã căn với giá vô inbox nhe bồ.

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
239
6.852
93

View attachment 555698

View attachment 555696

View attachment 555699

Masteri chỉ có mấy căn này là đẹp, còn lại thì ... :confused:

• Like
Reactions: Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
thì em đang nói mấy căn view sông này mà, không rõ Tê mấy
Thấy hình chắc T1.

Mà buồn cười ghê. Mập vào fb của nhóm Masteri thấy bà con cư dân chê nhiều thứ quá đọc mỏi cả mắt :)

• Like
Reactions: THANHTR41
Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
239
6.852
93
Thấy hình chắc T1.

Mà buồn cười ghê. Mập vào fb của nhóm Masteri thấy bà con cư dân chê nhiều thứ quá đọc mỏi cả mắt :)
nếu T1 nhìn ra sông phải vướng ông T2 chứ, hơn nữa T1 sát bên XLHN, căn trong hình lại khá xa

Hạng B1
18/2/16
67
232
33
38
Thấy hình chắc T1.

nếu T1 nhìn ra sông phải vướng ông T2 chứ, hơn nữa T1 sát bên XLHN, căn trong hình lại khá xa
Căn Bác Thanhtr chính xác là T2.B05 view sông.
Bác Bé Mập nick facebook là gì pm cho em cái :)

• Like
Reactions: THANHTR41
Status
Không mở trả lời sau này.