Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
10/5/09
2.346
13.512
113
Sg
Đúng rồi, mình nghĩ cứ bán mẹ đi cho nhẹ đầu. Ở chung cư cao cấp mà 25tr mãi lấy không được, còn bị bảo vệ chửi miết bảo sao không nóng mặt.
Nó cào banh xe kìa bác ơi....cương nó quánh....:3dcuoi:

Hạng B2
17/6/16
185
649
93
42
Đấy hàng nova cứ phải cắt lỗ nửa giá , đau lòng quá a ơi :D
Snả fẩm nào cũng có lượng fan riêng anh, a ký gửi cho các bạn sales tại pkd chính các dự ớn of Nô là khả thi nhất

Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Em nghĩ cư dân rần rần thì tụi cđt đã sớm nghĩ tới và triển khai. Tới giờ chưa public có thể là pháp lý chưa xong. Nếu nó mà ra một dự án cao tầng sau lưng T2 và T3, em hứa sẽ có cuộc bạo động nho nhỏ dành cho cư dân :D
Nó sẽ ko nằm sát sau lưng T2 T3 (ko phải khu trường học như bác nào ghép hình :) ) mà sẽ cách khoang 200 đến 300 m. Chẳng hạn như tại sân bóng nhân tạo góc đường Nguyễn Ư Dĩ (270m đến T2) hay gần hơn là khu đát trống phía sau khu trường học (190m đến T2)
Vấn đề là ko phải Tdi làm (ko thuoc Tdi) mà hoạc của tư nhân hoạc của Quận( tái định cư).

Từ nhà t4 nhìn ra view sông có 1 block đang xây mới xong phần móng, toà này chắn mất view sông hướng bên phải của mastery nhưng khong bị nhiều với các nhà t123. T4 và 5 mất nhiều hơn một chút tuy nhien view sông vẫn rất rộng, tuy nhien ở tầng 9 là kg thấy sông đâu nhé các bác, minh lên tầng 16 thì view rất đẹp
cái này là Nassim đó bác chắc sẽ đẹp thôi vì nghe nói rất cao cấp. Nó ko che trưc diện T4 mà ben phai thôi. Nó sẽ cao 3x hay 4x tầng đó. Nen tầng 16 của T4 cung bị che một phần như tầng 9 thôi.

Còn cái dự án mới G-Home gì đó thì ko ảnh hưởng ji Masteri mà chỉ che bên GoAway thôi :)

Hạng B2
5/12/12
493
2.082
93
Mình có anh bạn làm nội thất bao rẻ, mợ cần mình cho số di động của ảnh nhé
Bao rẻ thôi hả bác Cọp ? Có bao bền và đẹp ko ? Nếu có rẻ, đẹp bền thì ok quá :)

Hạng B2
27/6/15
472
4.660
93
36
Con river gate q4 là 1 trong series những con đang đc Novaland thế chấp ngân hàng !
Chủ đầu tư đã thế chấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất của dự án River Gate tại Ngân hàng TMCP Việt Nam Thịnh Vượng (VP Bank) ngày 16/4/2016
để đi làm về e cho lên sóng từ từ nghen a. Xem tạm vậy đi !

Nói thiệt, e thấy Nova éo có con nào mà ko gửi ở bank cả đâu, a cứ hí hí thế làm gì :)

Status
Không mở trả lời sau này.