Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
2/3/14
12.223
128.262
113
Em nghĩ cư dân rần rần thì tụi cđt đã sớm nghĩ tới và triển khai. Tới giờ chưa public có thể là pháp lý chưa xong. Nếu nó mà ra một dự án cao tầng sau lưng T2 và T3, em hứa sẽ có cuộc bạo động nho nhỏ dành cho cư dân :D
Nhỏ nhỏ thôi à ? Dành cho cư dân à, ghê vậy?

• Like
Reactions: manchestervn
Tập Lái
27/1/16
0
577
78
Thread cũ có hình ghép của bác nào đó mà e còn lượm nhặt đc, mong ko fải là thực cho cư dân tòa trước được nhờ :)

View attachment 500268
Chỗ hồ cảnh quan nếu không làm ngay nguy cơ sẽ xây thêm một đến hai tháp ở đó nữa. Lý luận của cđt để xin thay đổi là Masteri gần sông rồi thì cần quái gì hồ nữa. ha ha. Thay đổi quy hoạch nội khu chỉ cần có tiền là xong. :D

Hạng C
29/1/16
549
6.572
93
Các bác cho em vài lời tư vấn với
Do budget ít ỏi nên tính hoàn thiện sơ sơ để ở thôi:
(1) dán giấy dán tường toàn bộ
(2) làm trần thạch cao phòng khách
(3) hoàn thiện bếp (tủ trên, tủ dưới, mặt bàn và một số linh kiện vừa phải)
--> Các bác tư vấn giúp em tìm người thi công thế nào cho tiết kiệm mà vẫn đảm bảo chất lượng ạ
Các bác bớt chút thời gian giúp người nghèo với ạ
Em cảm ơn nhiều
Mình có anh bạn làm nội thất bao rẻ, mợ cần mình cho số di động của ảnh nhé

Hạng B2
17/6/16
185
649
93
42
Các bác cứ yên tâm đi sang năm có 1 dự án mới G-Home của Frasers centrapoint sẽ chắn hết view sông cua em T3-4 va Gateway luôn rồi
Zậy mờ mí căn a rao hổm ko nhấn chân ga nhanh còn kịp... còn yên tâm zề đâi :D

Tập Lái
21/5/13
0
118
28
Ko sao anh ạ vì mấy em của em nó nhìn ve Q1 chứ ko phải phía sau nên ko lo nhiều. Với lại G-Home la phân khúc cao cấp hoặc siêu sang, còn em Mát tờ rim là phân khúc trung cấp với lại vị trí quá xá đã nên cũng yên tâm phần nào bác ah

Status
Không mở trả lời sau này.