Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/11/10
1.171
6.118
113
Bạn mình đang khóc ròng vì giá giảm và lượng gửii bán tăng đột biến.
Tình hình đầu tư chuồng cu thế này
Vậy mà vẫn nhiều anh đâm đầu vào mua đầu tư lướt sóng các dự án mới nhỉ?

• Like
Reactions: Meo Hip and lucsi
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
Hóng thiên hạ sợ hãi, dzẫm đạp thoát hàng giá 3 chục :3dcuoi:

Chất lượng bàn giao được quá.
Không uổn công em chuyển qua đây làm. :D

Với đà này bác nào mua thì tranh thủ nhé. Đến khi bàn giao nhà, 1 số vị trí trở thành hot.

Có người bạn muốn mua vào ở ngay mà Mập nghe bảo CĐT làm tiện ích không đúng cam kết, cái đường D10 gì đấy làm đường mở thành ra xe tải, xe kéo cũng có thể vào nội khu.

Hàng muốn thoát khá nhiều.

Khu này giờ mua vào có ổn k các bác?

• Like
Reactions: Lu Thanh Tu
Hạng B2
27/12/14
253
5.305
93
44
Có người bạn muốn mua vào ở ngay mà Mập nghe bảo CĐT làm tiện ích không đúng cam kết, cái đường D10 gì đấy làm đường mở thành ra xe tải, xe kéo cũng có thể vào nội khu.

Vị trí, chất lượng xd okie mà Mập.
Quan trọng mua giá nào thôi kkkk

Hạng F
2/3/14
12.223
128.262
113

Chưa là gì, chờ đến khi Metro chạy rầm rầm trước mặt nữa.

Hạng F
2/3/14
12.223
128.262
113
Quê quá Giôn ơi. Nhà gần trạm mới thuận tiện. Tầng xuất chạy của VN cũng không thể bằng Nhật được. Chuyện tiếng ồn cũng không to hơn tiếng còi của rừng xe máy ngoài kia.
Bác đi nước ngoài nhiều bác biết ngay sát Metro ồn thế nào. Thường cách 2-3 block thì ổn chứ ngay sát nách ồn lắm.

• Like
Reactions: lucsi and Bé Mập
Hạng D
28/2/16
1.237
9.843
113
Bác đi nước ngoài nhiều bác biết ngay sát Metro ồn thế nào. Thường cách 2-3 block thì ổn chứ ngay sát nách ồn lắm.
Masteri nghe bảo đẹp chứ chưa biết nằm đâu nên không dám phán.

Nếu sát nách thì lạy 3 lạy rồi chạy xa :)

Ủa, mà sao cho xây sát nách được ta. Ít gì cũng phải 15-20m chớ. Có tấm bảo vệ. Ở Nhật cả chục năm tui cũng thấy sát nách rồi mà thấy không có ồn gì hết. Nghe tiếng leng keng vui tai.

Hạng F
2/3/14
12.223
128.262
113
Masteri nghe bảo đẹp chứ chưa biết nằm đâu nên không dám phán.

Nếu sát nách thì lạy 3 lạy rồi chạy xa :)

Ủa, mà sao cho xây sát nách được ta. Ít gì cũng phải 15-20m chớ. Có tấm bảo vệ. Ở Nhật cả chục năm tui cũng thấy sát nách rồi mà thấy không có ồn gì hết. Nghe tiếng leng keng vui tai.
Chả lẽ không bao giờ mở balcony lấy gió?

Nó chạy rầm rầm chứ có phải xe điện đâu mà leng keng hả bác :D

Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Cái cảnh ngồi uống cafe ban công nhà mình ngắm tàu vào ga rồi dòng người túa đi khắp ngả nó yomost lắm

Status
Không mở trả lời sau này.