Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
Ko nhầm căn này giá trong HĐMB sau thuế gần 2 tỷ. Như e nói căn block A thì ô tê nhưng block B thì já chát wua :3dbuonngu:
Mà trước khi chị quyết định thấy vị trí ko có gì quan ngại thì vui vẻ, thoải mái lên nhé. Ít ra căn của chị cũng trên đầu căn Duplex đó !:):3dtangqua:H, chị có thay đổi được đâu đúng ko ah
Thôi anh cứ thẳng ra là chúc chị ấy may mắn hơn lần sau :3dcuoi:

Hạng C
29/1/16
549
6.572
93
Căn mợ @Missphuong tính ra theo tim tường 34 còn tính thông thuỷ 36,2tr hoàn thiện cơ bản.
Về làm nội thất 200tr nữa thì ra 39,4trm2 thông thuỷ.

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng B1
18/2/16
67
232
33
38
Căn mợ @Missphuong tính ra theo tim tường 34 còn tính thông thuỷ 36,2tr hoàn thiện cơ bản.
Về làm nội thất 200tr nữa thì ra 39,4trm2 thông thuỷ.
Em biết Bác so gì òi... Sarimi được hoàn thiện một số nội thất như bếp, tủ âm tường và máy lạnh trung tâm luôn phải không Bác. Nếu tính ra về làm nội thất phần còn lại thì căn rẻ nhất bên Sarimi bao nhiêu tr/m2 ạ?

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng F
2/3/14
12.223
128.262
113
Em biết Bác so gì òi... Sarimi được hoàn thiện một số nội thất như bếp, tủ âm tường và máy lạnh trung tâm luôn phải không Bác. Nếu tính ra về làm nội thất phần còn lại thì căn rẻ nhất bên Sarimi bao nhiêu tr/m2 ạ?
Sarimi trước kia chỉ được so sánh với Bình Khánh, gần đây mới được anh ManU nâng cấp lên so sánh với Lếch Xong Tông, làm gì có cửa so với Mát Tờ Di thần thánh bác ơi :D

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng C
29/1/16
549
6.572
93
200tr từ hoàn thiện cơ bản (không bếp, không tủ áo, không máy lạnh....) lên hoàn thiện nội thất để ở thì bác chỉ có thể xài hàng trung bình thôi chứ làm gì được như Sarimi bác.
Căn 2PN Sarimi từ mức hoàn thiện cơ bản như các dự án khác lên mức đầy đủ như Sarimi không dưới 500 chai

Hạng B2
17/6/16
185
649
93
42
SL dành cho người level #, dành cho người hưởng thụ, còn MTD thì ngược lại:)

• Like
Reactions: tuktuk86
Tập Lái
27/8/15
25
401
48
47
có vẻ bắt đầu thấy hối hận :) nhưng mà cố hết khả năng rồi, chỉ đc giá tầm đó thôi ah :(
Căn này tầng thấp vậy thì có lẽ nhược điểm lớn nhất là: rất ồn và rất bụi.

Cửa sổ và ban công sẽ phải đóng kín liên tục rồi :(

Thời gian sắp tới nhận nhà sẽ cảm nhận rõ hơn (dù metro chưa hoạt động nhưng cũng thấy rất ồn từ âm thanh Xa Lộ Hà Nội)

Status
Không mở trả lời sau này.