Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Lôi cổ ra bắn hết

mịa!

Nhà gì mà nó cho 4 mặt kẹp, chừa cho cái khe vãi cả lái

trong khi đất nó đâu phải bí lắm đâu
Nó có vi phạm pháp luật đâu anh đòi bắn nó :D

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Mà giờ mấy anh Masteri gần nhận nhà là vui mừng rồi. Qua chia buồn cùng Sala kìa, giờ bank ko bảo lãnh và giải ngân vì dính thủ tục pháp lý vụ giao đất và xây cầu TT2. Cầu ko có thì qua chia buồn luôn đó.

Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Mà giờ mấy anh Masteri gần nhận nhà là vui mừng rồi. Qua chia buồn cùng Sala kìa, giờ bank ko bảo lãnh và giải ngân vì dính thủ tục pháp lý vụ giao đất và xây cầu TT2. Cầu ko có thì qua chia buồn luôn đó.
:3dcuoi: T5 làm sau Sadora mà tháng 11 nhận nhà rồi. Hèn gì em nghe mấy ảnh khen Coteccons, khinh rẻ Cofico lắm nha. Hồi đầu mấy ảnh tung Cofico lên trời xanh luôn á :D Mà nghĩ chắc cũng tại lúc đó mấy ảnh được upgrade từ AP lên nên mừng quá

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng B2
28/7/16
150
888
93
49
Lôi cổ ra bắn hết

mịa!

Nhà gì mà nó cho 4 mặt kẹp, chừa cho cái khe vãi cả lái

trong khi đất nó đâu phải bí lắm đâu
Em thấy thằng nào KTS thiết kế Masteri thấy không muốn gọi KTS luôn,

• Like
Reactions: bavaria
Hạng F
2/3/14
12.223
128.258
113
Masteri còn đỡ bác ơi, thằng thiết kế ôm thang máy của Vin mới ghê cơ :D Một ô hình chữ nhật ở trong, một ô chữ nhật ở ngoài, pắc pắc chia căn hộ bao quanh. Done.

• Like
Reactions: ganup and copcop7x
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
KTS này thiết kế Happy Residence bên NLB của bác @kenztran đó mà. Em thấy anh KTS cũng có tiếng mà, đỡ hơn KTS Ala Dương bên Sala vạn lần. Nhìn cái đám nhà phố 30 tỏi bên Sala là biết kiến trúc Ala thế nào :(
Masteri thần thánh sắp giao nhà

Status
Không mở trả lời sau này.