Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/7/16
150
888
93
49
Masteri còn đỡ bác ơi, thằng thiết kế ôm thang máy của Vin mới ghê cơ :D Một ô hình chữ nhật ở trong, một ô chữ nhật ở ngoài, pắc pắc chia căn hộ bao quanh. Done.
Kiểu đó là Ăn khóm không nỡ bỏ cùi!

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng C
4/5/13
700
3.942
93
Masteri còn đỡ bác ơi, thằng thiết kế ôm thang máy của Vin mới ghê cơ :D Một ô hình chữ nhật ở trong, một ô chữ nhật ở ngoài, pắc pắc chia căn hộ bao quanh. Done.
:3dcuoi: Cái này là không cần thiết kế. Bác có thấy thiết kế 2 nhà chung cửa, 3 nhà chụm cửa vào nhau chưa?

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng F
2/3/14
12.223
128.254
113
:3dcuoi: Cái này là không cần thiết kế. Bác có thấy thiết kế 2 nhà chung cửa, 3 nhà chụm cửa vào nhau chưa?
Thì y như mình nói, vẽ một hình chữ nhật ở trong, vẽ một hình chữ nhật ở ngoài, xong dùng thước vạch thẳng chia ra các phòng, xong add thêm cửa. Done.

• Like
Reactions: ganup
Hạng B2
28/7/16
150
888
93
49
Mà giờ mấy anh Masteri gần nhận nhà là vui mừng rồi. Qua chia buồn cùng Sala kìa, giờ bank ko bảo lãnh và giải ngân vì dính thủ tục pháp lý vụ giao đất và xây cầu TT2. Cầu ko có thì qua chia buồn luôn đó.
Hôm trước hẹn hò kiện Hưng Thịnh vụ cứ đòi đóng tiền mà không có giấy tờ gì chính chủ của Lavita sao rồi Rio? Sao cứ lo cho Saxx hoài vậy?

Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
KTS nó thiết kế theo ý đồ khách hàng. Mà khách hàng là thượng đế.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Hôm trước hẹn hò kiện Hưng Thịnh vụ cứ đòi đóng tiền mà không có giấy tờ gì chính chủ của Lavita sao rồi Rio? Sao cứ lo cho Saxx hoài vậy?
Bên đó giải quyết êm đẹp rồi bác ơi. Cám ơn nghen, tâm tầm nó cũng ngang như Ala thôi :)
Giờ Đại Quang Minh ( Sala ) uy tín nó cũng ngang Hưng Thịnh thôi. Em thấy kinh quá :(

Status
Không mở trả lời sau này.