Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/7/12
124
691
93
Re:Mẫu Thiết Kế nhà Sang Trọng và Tinh tế

Hầu hết các hình ở trên đều chuẩn ko cần chỉnh, thanks bác mocdecor. Chim sẻ hiện đang âm thầm theo dõi, học mót các sát thủ như haobui, moc... để tự thiết kế căn hộ sắp nhận.

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

ChimseCaCa nói:
Hầu hết các hình ở trên đều chuẩn ko cần chỉnh, thanks bác mocdecor. Chim sẻ hiện đang âm thầm theo dõi, học mót các sát thủ như haobui, moc... để tự thiết kế căn hộ sắp nhận.
hehe thanks bác đã khen ạ. Bên em cũng may mắn đc khách hàng tin tưởng nên nhiều công trình book lịch thiết kế và thi công từ đây đến sang năm luôn ạ...Mong rằng các bác ủng hộ e nó tiếp ạ...;)

Hạng B1
7/11/12
61
1
8
51

Chào bác ryanho, Công ty mình sát bên bác đây (chung tòa nhà đấy :)), rất vui làm quen với bác. Mình đang tham khảo thiết kế nội thất căn hộ ~ 110 m2. Bác có thể cho xin bản báo giá sơ bộ được ko? mail:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/10/11
147
133
43
OS

Gạch đá cũng nhiều, hình em nhìn rất đẹp, vote cho bác chủ,
Để thiết phục bác cho thêm cái người thực việc thực.

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

tuechzz nói:
Chào bác ryanho, Công ty mình sát bên bác đây (chung tòa nhà đấy :)), rất vui làm quen với bác. Mình đang tham khảo thiết kế nội thất căn hộ ~ 110 m2. Bác có thể cho xin bản báo giá sơ bộ được ko? mail:
Chào bác! bác đang làm ở cty nào vậy? xung quanh e chỉ biết vài cty ah :)...bác gửi vào mail e: [email protected] những thông tin về hiện trạng căn hộ cũng như một vài yêu cầu của bác để e biết e mới báo giá sơ bộ đc ah...

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

ô tô nói:
Thanks bác nhé! hình thực thì e rất ít khi chụp lại vì làm căn nào giao ngay căn đó ko có time để chụp lại nữa...nếu sau này rãnh e sẽ chụp và up lên ạ...

Hạng B2
18/5/08
224
87
28
TPHCM

ryanho nói:
ô tô nói:
Thanks bác nhé! hình thực thì e rất ít khi chụp lại vì làm căn nào giao ngay căn đó ko có time để chụp lại nữa...nếu sau này rãnh e sẽ chụp và up lên ạ...

Chụp hình thực đi Bác. Cty thiết kế nào cũng cần và rất cần "bằng chứng thực" để "hạ gục" KH nhanh. Bác là sale mà không đến giao nhà cho khách va chụp hình thì kh hợp lý.
Còn có lý do nào khác không ?

Sao trọn gói ng căn mà có ~ 500tr thôi hả
Cái WC Này phải sài đá marble ITALY mới ra như hình 3d trên đc. Tiền đá không cỡ 100 tr rồi.

Bác mau up hình thiệt lên hỉ ?

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

HD Stone nói:
ryanho nói:
ô tô nói:

Chụp hình thực đi Bác. Cty thiết kế nào cũng cần và rất cần "bằng chứng thực" để "hạ gục" KH nhanh. Bác là sale mà không đến giao nhà cho khách va chụp hình thì kh hợp lý.
Còn có lý do nào khác không ?

Sao trọn gói ng căn mà có ~ 500tr thôi hả
Cái WC Này phải sài đá marble ITALY mới ra như hình 3d trên đc. Tiền đá không cỡ 100 tr rồi.

Bác mau up hình thiệt lên hỉ ?
Ah vì những căn này đều là những căn mới nhận thiết kế và đang trong giai đoạn thi công thôi nên ko có gì để chụp lại hết. Còn bác muốn nghĩ sao cũng được e ko thể cấm. Bên e chất lượng làm thế nào thì kh đã biết và tự nhận định nên e cũng ko nói thêm vào để quảng cáo này nọ.
Còn giá đó là chưa gồm thiết bị bếp và máy lạnh nha bác. Và do chủ nhà còn thay đổi một số vật liệu nên giá vẫn còn thay đổi ạ. Như e đã nói khi nào căn này hoàn thiện xong e sẽ chụp lại nên bác đừng nôn nóng nhé. KH e ko nôn mà thấy các bác nôn wa'...:D

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39

"Còn bác muốn nghĩ sao cũng được e ko thể cấm. Bên e chất lượng làm thế nào thì kh đã biết và tự nhận định nên e cũng ko nói thêm vào để quảng cáo này nọ."

Bác sales mà nói chuyện kiểu vậy thì sale sao? Bác không cần thu hút khách hàng tiềm năng à?

3D muốn đẹp cỡ nào chẳng được. Không bàn tới sự sáng tạo thì 3D chỉ là quanh quẩn chuột với bàn phím. Thi công thực tế bác không chơi hình thì ai biết mà tham khảo. Chi phí hoàn thiện láo nháo cũng đã là vài trăm còn không thì là vài tỷ, khách hàng ai mà chẳng xoắn.

Chưa kể cái nhà là cái mình bị gắn cả đời (thậm chí vài đời), đâu như cái 4b muốn bán mua đổi chác thế nào chẳng xong. Nên càng phải xoắn thui.

Status
Không mở trả lời sau này.