Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/5/12
0
1
0
Re:Mẫu Thiết Kế nhà Sang Trọng và Tinh tế

SillyHoney nói:
"Còn bác muốn nghĩ sao cũng được e ko thể cấm. Bên e chất lượng làm thế nào thì kh đã biết và tự nhận định nên e cũng ko nói thêm vào để quảng cáo này nọ."

Bác sales mà nói chuyện kiểu vậy thì sale sao? Bác không cần thu hút khách hàng tiềm năng à?

3D muốn đẹp cỡ nào chẳng được. Không bàn tới sự sáng tạo thì 3D chỉ là quanh quẩn chuột với bàn phím. Thi công thực tế bác không chơi hình thì ai biết mà tham khảo. Chi phí hoàn thiện láo nháo cũng đã là vài trăm còn không thì là vài tỷ, khách hàng ai mà chẳng xoắn.

Chưa kể cái nhà là cái mình bị gắn cả đời (thậm chí vài đời), đâu như cái 4b muốn bán mua đổi chác thế nào chẳng xong. Nên càng phải xoắn thui.
Dạ em sale thì cũng rất cần kh ạ nhưng tiêu chí sếp e đặt ra là ko quảng cáo và lôi kéo khách nên e chỉ làm theo thôi ạ. Mấy bác thông cảm.

Hạng B2
23/9/12
357
8
18
39

Vậy hình thực tế là dụ khị, quảng cáo lôi kéo khách hàng còn 3D chỉ là để tham khảo cho vui?

Mà thôi em trả lại thớt cho bác. Hình bác dựng đẹp lắm. Phong cách này em kết nổ đĩa. Hên xui có thể sang năm em và bác gặp nhau. Chúc bác công tác tốt ạ.

Hạng B2
14/2/12
169
1
18

Thiết kế đẹp quá bác ah.

Tập Lái
17/12/12
0
117
27
Thủ Đức

Nội thất rất đẹp, sang trọng và tinh tế...nhưng em thấy nó ở đâu đâu rồi bác chủ thớt
Bác có up lên diến đàn nào khác không?

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

kstuan nói:
Nội thất rất đẹp, sang trọng và tinh tế...nhưng em thấy nó ở đâu đâu rồi bác chủ thớt
Bác có up lên diến đàn nào khác không?
Em cũng tham gia một vài diễn đàn kiến trúc, nội thất nhưng ko nhớ rõ bác ơi...mà những căn này mới nên em chỉ mới up bên này thôi ạ...Anyway, thanks bác nhe! :D

Hạng C
9/2/12
946
38
48

thiết kế nhẹ nhàng, nhung em thích xem hình thực tế hơn !

Tập Lái
11/12/12
29
6
8

Mình có ghé qua căn này rùi. Nói chung là thực tế khác hơi bị nhiều so với thiết kế. Mình thấy nó không có chất gì cả, tây ta cổ điển hiện đại đánh nhau tùm lum. Còn chất liệu thì tốt mà chất lượng thi công thì không được tốt lắm, nhìn thiết kế thấy kệ rượu hay hay, nhưng thực tế thì thấy không đẹp. sorry bác chủ nhé......
:)

Status
Không mở trả lời sau này.