Hạng B1
5/12/05
92
0
6
Hà Nội
RE: Máy Bắn tốc độ thế hệ mới!!! các Bác chú ý chú ý

E vừa bị 1 nhát ở Lạng Sơn, 58/40. Các bác đi LS chú ý đoạn qua Bắc Giang, vào LS (đi từ HN lên) vài km thôi là có 1 đoạn hạn chế 40km/h. CSGT trực gần như là 24/24

Hạng B2
29/10/06
188
0
0
HN
hanpcc.com.vn

A HA HA, vụ máy bắn này để ở đường cao tốc Pháp Vân - Cầu rẽ , xe chạy qua Trạm soát vé mới bắt, nên bác nào dính trước khi bị thu xe còn phải trả đủ phí cho đường cao tốc đã :D:D:D

Hạng B1
14/1/08
58
0
0

Máy này chắc chắn phải có người ngồi canh cả ngày. Chứ không thì em đảm bảo nó đứng đấy không quá được 3 ngày.:D

Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com

Qua bức ảnh chụp của bác DE em thấy ngay chỗ đặt máy bắn tốc độ có 1 vệt phanh cháy đường, khả năng có 1 bác nào đấy đang phi tít thì nhìn thấy giật mình nên đạp phanh vội...:D:D:D. Tự dưng tưởng tượng ra cảnh đó em bùn cười quá, có khả năng phải quay lại Hà Nội rồi đi vòng đường Hưng Yên không các bác nhỉ:D:D:D?

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
41

Trích đoạn: tuanvtv

Qua bức ảnh chụp của bác DE em thấy ngay chỗ đặt máy bắn tốc độ có 1 vệt phanh cháy đường, khả năng có 1 bác nào đấy đang phi tít thì nhìn thấy giật mình nên đạp phanh vội...:D:D:D. Tự dưng tưởng tượng ra cảnh đó em bùn cười quá, có khả năng phải quay lại Hà Nội rồi đi vòng đường Hưng Yên không các bác nhỉ:D:D:D?

Bác này đúng là làm ở VTV có khác nhìn chuẩn thế.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Trích đoạn: AntonN

Máy này chắc chắn phải có người ngồi canh cả ngày. Chứ không thì em đảm bảo nó đứng đấy không quá được 3 ngày.:D
Báo cáo bác là không đợi đến 3 ngày nó mới chuyển máy đâu ạ

cả đoạn Pháp Vân-Cầu Giẽ dài 35,8km nó bắn bất kỳ chỗ nào; ngày nào; giờ nào nên tốt nhất là cứ CỦ TỪ cho nó lành:(:(:(
Thời buổi thóc cao gạo kém tiết kiệm tý nào cho Mẹ cháu nó nhờ:D:D:D

Hạng B1
18/1/08
93
0
0

Trích đoạn: qazwx

sao bác ko dừng lại bê lên xe nhỉ !
Phải em ở gần ra mang về cho vịt con nhà em chơi nhỉ. Các bác lại an tâm khỏi phải sợ gì cả:)

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Các bác chỉ cần chạy ngang làm bộ đang cầm lon nước vứt ra thế là xong...

Hạng B2
14/4/08
158
6
18
54
Hà Nội

Trích đoạn: chaoban

Em xin thông báo, máy này sử dụng công nghệ Radar vì vậy các thiết bị dò sóng rada radio đều có thể phát hiện đc.
Thực ra cái này bắn bằng rada nên có các nhược điểm sau:
- Nếu 2 xe chạy song song: xe nào tốc độ cao thì máy sẽ nhận nhưng có khi ghi hình lại là xe tốc độ thấp.
- Do bắn bằng rada nên nhiều khi bị sóng phản xạ nên có khi xe mình chạy tốc độ thấp vẫn bị dính.
Ưu điểm:
- Có thể bị phát hiện bởi các thiết bị rò sóng nên dễ dàng cảnh báo.
Bác viết em chẳng hiểu gì cả, công nghệ rada là công nghệ gì vậy Bác? em làm trong ngành viễn thông mà chưa bao giờ nghe đến công nghệ này, mong Bác chỉ giáo giúp nhé

Hạng B1
24/3/08
54
1
0
Ha Noi
vnn.vn

Cho em hỏi tý: Thế đến gần chỗ đặt máy radio trên xe báo ntn?
Có nghĩa là từ HN về PL có 02 súng bắn giặc lái hỉ. Em quê PL nên cũng thi thoảng chạy đường này.
Cám ơn bác DÊ nhé.:):):):):):)