Tập Lái
3/4/12
9
0
0
Mazda 3 CKD và CX5 đã ra mắt, dự kiến Mazda Phú Mỹ Hưng sẽ tổ chức buổi tiệc bánh ngọt nhẹ nhàng để trưng bày ra mắt 2 dòng xe này tại Showroom, nên em kính mời các bác hội MAFC cùng các bác quan tâm ghé qua SR em để chiêm ngưỡng 2 em mới toanh này các bác nhé. Bác nào sắp xếp thời gian được đăng ký cho em theo: "Quý Danh - Số phone" các bác nhé!
Địa điểm: Mazda Phú Mỹ Hưng - 314 Nguyễn Văn Linh, P Bình Thuận, Q7, TPHCM.
Thời gian: 8h sáng ngày 19 và 20/04/2012.

Và Chương trình tổ chức TEST DRIVE vào ngày 21/04/2012
Mazda Phú Mỹ Hưng có tổ chức Test Drive tại địa chỉ như sau:
Địa Điểm: Cafe Ý Tưởng
187 - 189 Vành Đai Trong, P. Bình Trị Đông, Quận Bình Tân
Thời gian: 8h đến 12h, Thứ 7 ngày 21/04/2012.
Xe Test Drive bao gồm: Mazda 2 AT và MT, Mazda 3 AT và MT.
Các bác nào có thời gian và quan tâm đến chương trình mời các bác tham gia.
Sẽ có quà tặng dễ thương cho các bác!...:D...
Bác nào tham gia đăng ký trong Topic cho em biết với để em thống kê số lượng ạ!
(Bài viết chia sẻ thông tin, xin các Mod đừng xóa ạ! )
Các bác tham gia event tại Showroom hay chạy thử tại Bình Tân thì đăng ký mẫu "Quý Danh - Số Phone - Chương trình tham gia (tại SR hay TEST DRIVE)"
Em cũng xin tư vấn cho các bác mọi thắc mắc về dòng xe Mazda ạ!
Dòng xe mới CX5:
Mazda CX5 và Mazda 3 CKD ra mắt tại Mazda Phú Mỹ Hưng, triển lãm và tư vấn xe Mazda!

Mazda CX5 và Mazda 3 CKD ra mắt tại Mazda Phú Mỹ Hưng, triển lãm và tư vấn xe Mazda!

(Mượn hình của Khuê - Mazda Phú Mỹ Hưng)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/4/12
9
0
0
Ok bác, vậy em đăng ký cho bác Test Drive ngày 21 bác nhé, Cafe Ý tưởng bác nha...