Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
RE: Mem mới..muốn giao lưu với anh em

@Fer: Aldolf Hitler sinh ngày 20/4/1889 ở Áo còn Charlie Chaplin tên thật là Charles Spencer Chaplin sinh ngày 16/4/1889 cách nhau 4 ngày.

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

@HCIVIC:chuẩn bị chúng ta có 1 thành viên mới mua xe đấy bác.gặp bác ấy bác hỏi xem bác ấy mua ở đâu.hay bác mua chiếc của yanni ấy ạ.mua đi bác.mua ofline cho phê bác ơi

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Xì-líp,Bọ,N360,Asia 7c ...trời,cái gì cũng muốn nên cứ xà wần trong đầu riết ra tóc bạc rồi nè các bác ui!Đúng là :"lắm mối tối nằm không".

Tập Lái
21/5/07
18
0
0

Các bác thông cảm dạo này bận việc quá nên ko online nhiều được. Hình xe nhà em đây các bác ạ. Thợ chụp amateur quá các bác thông cảm..cảnh trong hình là ở nhà em luôn.. mà em chuyển nó lên đầu trang rồi các bác lên trang 1 xem.
Hôm bữa offline em bận quá ko đi được...không biết hôm đó thê nào nhỉ???out có mấy ngày mà forum post bài bán xe tùm lum kekkeee...dạo này các bác ấy chê vợ 2 rồi à...chắc đang lkiếm vợ 3 kekkeeee
@xicaque: hình như dạo này bác cũng bận lắn phải ko? Trong may tấm hình nhà em bác thấy tình hình thế nào??? cái vụ mà em nói bác mở quán cafe đó....

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Trích đoạn: hcivic

Xì-líp,Bọ,N360,Asia 7c ...trời,cái gì cũng muốn nên cứ xà wần trong đầu riết ra tóc bạc rồi nè các bác ui!Đúng là :"lắm mối tối nằm không".
Nếu nhà bác không chật,làm cái Su super window van để chạy và 1 Bọ để chơi.2 cái này cộng lại bằng tiền 1 cái Matiz còm! Lái xe trên OS cả ngày không sướng bằng lái xe trên đường Dalat 1 giờ đó bác.Phân vân làm chi nhiều cho nó bạc tóc!!!

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

@bác Thiết: Quả thật là em cũng có mong muốn như bác gợi ý đó:một 7-8 chỗ và một BỌ để làm đồ kỷ niệm cho một đời người mê xe và để vui chơi giao lưu với những người cùng sở thích nhưng ...có lẽ đến khi mình đủ khả năng thì chẳng còn BỌ đâu mà...cưới,buồn!

@Yanny: Cảm ơn bác đã post hình,bác có những hai em BỌ lận hả bác?Em màu đen-vàng cuốn hút hơn nhiều đấy bác.Nhà bác có vườn cây rộng rãi sướng thật.Có tiền mà làm hẳn một cái xưởng chuyên phục chế xe cổ ở trong khu đất này thì tuyệt lắm đấy!

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

@ bác Hcivic:Làm Bọ trước đi bác,vài năm nữa thì chắc là "tuột khỏi tầm tay"...Mình thấy hình cả nhà bác VW1100 8 người trên Dalat đi bằng bọ,phục sát đất luôn!Tuy nhiên mình vẫn nghĩ,Bọ để chơi,đi2,tối đa 4 chứ chở 8 thì đi chơi mà không phải chơi nữa rồi,trường hợp này,Asia hay Suzuki sướng hơn..!

Tập Lái
21/5/07
18
0
0

kaka.....bọ nhà bác 8 người thì em cũng bái phục...bái phục...Nhà em ko gian yên tĩnh lắm bác à.Nếu có dịp mời bác HCivic qua nhà em chơi..

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

@Bác Thiết: Ý em muốn nói là cái Vw van hay "cứu thương" hay "xì-líp" mới chở được cả nhà 6-8 người đi chơi.Em này cũng họ nhà BỌ mà nhưng không gọi là BỌ mà là ....:DEm thích những chú "cưú thương" này lắm hoạc nếu không phải là cứu thương họ nhà BỌ thì sẽ phải là Su 7c hay Asia như của bác đều được cả(Nói trong này e không phù hợp).Em nào cũng thích hết,chắc phải gọi là "hoà thượng thích đủ thứ" quá?

@Yanny: Bác cũng ở SG ?Hân hạnh làm quen với bác!