Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Thiết kế nội thất cũ, chưa đc làm mới toàn diện như đám C/S/Maybach mới (màn cảm ứng đặt dọc) bác
Vậy chắc facelift đúng rồi.
Thế thì khó hiểu quá vì rõ ràng đi theo C, S ngoại hình mới.
C đèn 1 lá phía sau, rồi facelift thành cái càng cua, vậy thì bây giờ new đúng rồi.
S cũng vậy.
Tại sao E thế này mà lại chưa nhỉ.
Khó hiểu.

Hạng C
2/3/14
629
486
63
Vậy chắc facelift đúng rồi.
Thế thì khó hiểu quá vì rõ ràng đi theo C, S ngoại hình mới.
C đèn 1 lá phía sau, rồi facelift thành cái càng cua, vậy thì bây giờ new đúng rồi.
S cũng vậy.
Tại sao E thế này mà lại chưa nhỉ.
Khó hiểu.
E vòng đời vẫn còn mới bác ơi. Ra sau S với C 2 năm mà. Giống như GLC, GLS, GLE vẫn đang nội thất cũ nhưng bản all new chắc ít cũng phải 2 năm nữa mới có

• Like
Reactions: Perenco
Tập Lái
19/5/15
49
35
18
33
E vòng đời vẫn còn mới bác ơi. Ra sau S với C 2 năm mà. Giống như GLC, GLS, GLE vẫn đang nội thất cũ nhưng bản all new chắc ít cũng phải 2 năm nữa mới có
E lúc nào cũng ra sau S và C. Nhưng E bản này ở các nước cũng đều đã có tính năng này. Chỉ là về VN thì xẻo bớt thôi.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng C
5/7/15
738
4.158
93
Mấy a cứ đè ra so cái adaptive control trong khi cái Led Multi-Beam đỉnh của chóp ko thấy nhắc đến :D

Hạng C
2/3/14
629
486
63
E lúc nào cũng ra sau S và C. Nhưng E bản này ở các nước cũng đều đã có tính năng này. Chỉ là về VN thì xẻo bớt thôi.
À cái Adaptive Cruise Control thì khác, mấy hãng xe Đức chưa hãng nào ở VN trang bị chính hãng đâu bác, chắc do tần số của radar chưa xin phép được ở VN thôi, cũng ít hãng đang trang bị option này lắm. Có cái option làm mát ghế thì sao không thấy đưa vào, em thấy cái đó cần thiết hơn

• Like
Reactions: PhuocVu86