Hạng D
13/4/16
1.077
2.815
128
36
Nghe bảo hãng aMG này xịn lắm
Mỗi kỹ sư Tào lắp ráp 1 máy, ký tên lên máy luôn mà.
Nghe đâu động cơ mạnh quá nên chỉ hợp lắp cho máy bay thôi.
Hôm trước ở SG có 1 con, công suất cao quá, cục máy giật hết thanh giằng trong ca pô bay ra ngoài lun.
May không có cánh quạt chứ không là nó bay lên tận sao hoả rồi

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.472
2.219
113
48
TP.HCM
Em xem clip thấy cũng không tệ
Khoang lái cấu trúc còn nguyên sau khi va chạm
Hệ thống phanh tự động cũng hoạt động ổn dù khá sát nhưng chưa đụng
Còn chi tiết bên trong số liệu thì đúng là không biết
Nhưng so với mấy em hơn chục tuổi mình đang chạy thì cũng không tệ, vậy mà 0 điểm cũng đúi luôn thật

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B2
18/4/23
466
636
93
41
Các anh Tàu thì nên mua cổ phần sở hữu, chứ mua thương hiệu và dây chuyền sản xuất thì biến Phượng Hoàng thành gà mái, Thiên Nga thành vịt bầu ngay.

Hạng B1
20/5/23
52
31
18
mấy con ZS,HS 4-5 sao ko thấy nói chất lương cao, hic, đúng kiểu định hướng qua 1 bài báo dìm hàng, lấy 1 con xe ở thị trường Australia and New Zealand để đánh giá chất lượng của 1 hãng xe, lên trang web tìm hộ xem Vios, Accent, ...dòng B có cụ nào dám mang đi test ANCAP ko? mình nghĩ cũng âm sao thui. VN như xpander có 2 túi khí vẫn bán chạy top 1 VN.

• Like
Reactions: baicon
Hạng D
29/3/16
2.013
2.667
113
46
mấy con ZS,HS 4-5 sao ko thấy nói chất lương cao, hic, đúng kiểu định hướng qua 1 bài báo dìm hàng, lấy 1 con xe ở thị trường Australia and New Zealand để đánh giá chất lượng của 1 hãng xe, lên trang web tìm hộ xem Vios, Accent, ...dòng B có cụ nào dám mang đi test ANCAP ko? mình nghĩ cũng âm sao thui. VN như xpander có 2 túi khí vẫn bán chạy top 1 VN.
Fan Hán nô cay cú nhể. Haval thần thánh bán được mấy chục ngàn chiếc rồi thế?