Hạng D
27/8/14
3.344
13.861
113
Vũng tàu
Hôm nay mùng 3 rồi nhưng "vẫn còn Tết". Em bên thớt J nhưng vẫn bon chen "đại diện họ nhà gái" qua chúc các anh,các chú,các Bác bên họ nhà trai thớt G mình năm mới nhiều điều may mắn, thành công trong cuộc sống, thõa mãn niềm đam mê (mê gì thì tự mỗi người biết) & đặc biệt là phải phát tài để còn đổi xe cho ae xóm J dọn sang xóm G nhé :3dquaytay:

Hạng F
16/5/09
5.805
8.007
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Hôm nay mùng 3 rồi nhưng "vẫn còn Tết". Em bên thớt J nhưng vẫn bon chen "đại diện họ nhà gái" qua chúc các anh,các chú,các Bác bên họ nhà trai thớt G mình năm mới nhiều điều may mắn, thành công trong cuộc sống, thõa mãn niềm đam mê (mê gì thì tự mỗi người biết) & đặc biệt là phải phát tài để còn đổi xe cho ae xóm J dọn sang xóm G nhé :3dquaytay:
Em thích bác wa hà ( ai mà cúc em đổi xe là em thích ha ) cám ơn nhà gái xóm j chuẩn bi dọn sang xóm g

xóm Grand nó có em nên nhí nhố lắm bác, xóm Jolie đàng hoàng nghiêm chỉnh hơn ;-)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Mùng 3 em grandis làm 1 vòng saigon-Cà mau- Saigon. Sáng đi tối vè nhà 9pm. Phê lòi mắt vì đèn pha ngược chiều.