Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Nhờ thầy @te_te cho em một quẻ Thượng Thiên Hỏa nhé ;-)
Cũng có dịp xém được đi xe xanh vỏ dưa, đúng màu mộc tương sinh.
Nhưng nhiều khó khăn cản lối nên em xem như ko có duyên. Vẫn quyết học theo bài bác Duyệt trị thằng E 2007 mạng kim xám bạc hehe
Hơ, lửa trên trời ếch sợ j hết bác ơi. Đốt cả tề thiên mừ. Hí hí
E thạch lựu mộc thì sao các bác .. Cho e 1 quẻ cuoi Nam ...
Bác 81 hay đầu 82 zị bác? E cũng thạch lựu mộc, khó kím màu. Nhưng dù sao cũng đỡ hơn lựu đạn. Ka ka
Cứ đen, xanh dương, xanh lá, vàng cát, nâu, đỏ, cam, tím mà tương thui hi hi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hơ, lửa trên trời ếch sợ j hết bác ơi. Đốt cả tề thiên mừ. Hí hí

Bác 81 hay đầu 82 zị bác? E cũng thạch lựu mộc, khó kím màu. Nhưng dù sao cũng đỡ hơn lựu đạn. Ka ka
Cứ đen, xanh dương, xanh lá, vàng cát, nâu, đỏ, cam, tím mà tương thui hi hi
Mua cái xe về sơn 1 đống màu này cho chắc ăn

Hạng B2
8/3/10
123
108
43
Bính thìn và đinh tỵ màng thổ.. Mạng thổ thì hợp màu vàng, nhưng tương sinh là màu hoả đỏ.... Màu đỏ tốt hơn...
nhiều người may mắn như bác high(xe đó trong sổ đang ký ghi màu vàng) ko suy nghĩ nhưng lai được trời xui đất khiến mua đúng màu hợp vàng cát...đó là may mắn.. Bác high thử xem lại có đúng không. Còn nếu đã biết thì nên mua đúng màu hợp cho yên tâm.
còn màu bạc với 2 tuổi này khó chug thuỷ, một là mình toàn lo cho nó, 2 là cứ phải đổi riết...vì ns có xu hướng chạy theo người khác hâhha Hêhheh.
em đoán mò thôi nhé..
Quá hay! Bác @Rbx ngoài độ xe còn có thêm biệt tài về phong thuỷ nữa! Hôm nào bác rảnh, e dẫn vợ lên, nhờ bác nói giống y như trên giúp em nhe. Vậy e mới có cớ đổi xe mới !!! :)

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Quá hay! Bác @Rbx ngoài độ xe còn có thêm biệt tài về phong thuỷ nữa! Hôm nào bác rảnh, e dẫn vợ lên, nhờ bác nói giống y như trên giúp em nhe. Vậy e mới có cớ đổi xe mới !!! :)
Em ăn ốc nói mò thôi bác P ơi, xe anh em em thấy toàn xe ngon ko à... Cứ thấy đổi là thấy tiếc.. Nhưng nếu kéo thêm nhiều anh em vào đi grand và
miễn sao anh em đi xe mới , ngon hon ...mà vẫn là grand là m vui à...