Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Ôi grandis trong này bây giờ nhiều quá, em đếm sơ sơ cũng gần 20c, vậy anh em mình offline đi các Bác.....

Hạng B2
28/10/13
407
4.975
93
45
1: kiến:kêu lọc cọc trong đĩa thì coi chừng có viên đá nó lọt vào.... hôm 27 tết em bị nó lọt vào.... cũng may ga ra còn chủ làm việc nên gở cục đá ra hết kêu..... bác nghe kỹ nhe
2. bác highlander11 :rotyun thanh dằn thì xe em hôm trước qua gờ cao kêu cụp cụp như bị thốn vậy á... em thay cặp này vào ngon liền..... nói chung kêu lục cịp trước nghĩ đến thằng này và 4 cục cao su thanh dằn nữa. cặp này em đặt bên kia về đúng hàng đúng part giá chỉ có 1/2 hãng... ở bên này mua hàng ngoài có 1/5 giá hãng... hi vọng các bác biết phân biệt hàng... thích thì em nhượng cặp em để sơ cua, không thì em chỉ chổ mua hàng ngoài.... cái này gara nào thay cũng ok
3. @Mai Siêu Phong led pha em còn 1 cặp của bác lưu nguyễn đuôi H9 .... nói chung gắn vào ok ngay.... xe ai mà chưa lên bi thì nên chơi thêm cặp này giống xe te te... nói chung vô địch... chứ còn bình thường pha halogen chả ăn thua. Cái này tự làm, thích lên em anh em cùng làm
4.luunguyen: đường 14 giờ ok chưa bác... em muốn đi chơi cạnh đó mà sợ đường nó quá.... nghe nói tháng 6 năm nay nó sẽ xong
Em ko biết bác còn, hồi nãy SMS cho bac Kelvin Le lấy 1 cặp khai trương cho bác ấy luôn rồi.

• Like
Reactions: Rbx
Hạng B2
20/7/11
269
383
63
@Rbx: thôi bác để em đi. Nếu có thể bác lấy giúp em mấy cái cao su luôn với...cảm ơn bác nhiều.