Hạng B2
3/10/14
152
1.456
93
Em nghe nói Đại gia nó chỉ xài nước đầu thôi, không xài hàng lại vậy tay này cùng lắm cũng chỉ Trung gia thôi. Để em xem cơn tự sướng của tay này nó kéo dài được bao lâu.

G2009 của em được 84K km rồi chạy thì rất phê, chẳng chê cái gì chỉ tiếc là MIT không có Grandis 2015 để thay xe mới thôi, chán ông MIT chỗ này.

Mong muốn của bác là của hầu hết anh em chạy Grandis. Nhưng thấy ông Mit chẳng thiết tha sản xuất xe mới cho dòng này nữa. Thôi ráng đợi thêm mấy năm nay nữa chờ ông suy nghĩ lại...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Chắc là phá ra uổng bộ đèn mắt xanh. Theo em cứ để nguyên thay cặp LED pha là ổn rồi, ko cần thiết Bi.
Cũng vì suy nghĩ giống bác nên e quyết ko mổ mắt e nó, dù ko hài lòng lắm với bóng theo xe. Đổi công suất cao sẽ sáng nhưng nhanh hư choá. Haiz, cái j cũng muốn hết

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
E thì thấy bi nhìn buổi tối angel eye nhìn đẹp lắm, nhưng buổi sáng lại nhìn vô duyên hơn là cái bóng HID xanh đẹp của e nó.
Cách đây mấy năm thui bác, chứ h nhìu quá nên nhàm rùi. Angel eyes hầu như mấy xe độ bi đều gắn cả. Bây giờ khactrung ra nhiều mẫu dạng chữ U gắn đôi thấy hay và lạ. E thì nếu độ zô cụm này chỉ chơi cái led daylight mí mắt thoai, và cặp bi gầm cho nó sáng :)

Hạng F
16/5/09
5.805
8.007
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Cách đây mấy năm thui bác, chứ h nhìu quá nên nhàm rùi. Angel eyes hầu như mấy xe độ bi đều gắn cả. Bây giờ khactrung ra nhiều mẫu dạng chữ U gắn đôi thấy hay và lạ. E thì nếu độ zô cụm này chỉ chơi cái led daylight mí mắt thoai, và cặp bi gầm cho nó sáng :)
Khắc trung kg thích điều nay