Hạng B2
21/4/09
436
563
93
Thăng bạn cơ quan em cũng mới mua GLK 250 2009, em hỏi nó xe chạy ngon không, nó phán là anh mà muốn chuyển sang Mec thì phải xác định là sau nay chỉ đi được Mec? nó giải thích là vì đi Mec quá ngon, sau này đi xe khác không được, và khuyên em nên mua xe nhật thôi!!!
Để em xem khi nào nó phải bán GLK em sẽ khuyên nó nên mua Grandis.

Chính xác đó các bác, nói các bác đừng giận chứ mỗi lần từ mer qua xe nhật em có cảm giác như từ xe DL qua xe tải vậy (mặc dù em vẫn đi G)

Hạng B2
21/4/09
436
563
93
E thì thấy bi nhìn buổi tối angel eye nhìn đẹp lắm, nhưng buổi sáng lại nhìn vô duyên hơn là cái bóng HID xanh đẹp của e nó.

xe này lên 4 bi giống em nè, em để led daylight và engel eye daylight luôn nhìn cũng đâu có xấu

Attachments

Hạng C
27/8/11
629
487
63
Cách đây mấy năm thui bác, chứ h nhìu quá nên nhàm rùi. Angel eyes hầu như mấy xe độ bi đều gắn cả. Bây giờ khactrung ra nhiều mẫu dạng chữ U gắn đôi thấy hay và lạ. E thì nếu độ zô cụm này chỉ chơi cái led daylight mí mắt thoai, và cặp bi gầm cho nó sáng :)

Hai Bi gầm phải chiếu hếch lên mới rọi xa được như vậy có chói mắt xe ngược chiều không bác? em thấy mấy xe có bi cos mà tối nhìn cũng thấy chói phết.

Em mà độ là em gắn trên nóc "4 bi" rọi từ trên xuống như Hummer nó mới ngầu?

Hạng C
27/8/11
629
487
63
Chính xác đó các bác, nói các bác đừng giận chứ mỗi lần từ mer qua xe nhật em có cảm giác như từ xe DL qua xe tải vậy (mặc dù em vẫn đi G)
Ối, nếu Mẹc mà đi chỉ ngang tầm G thì Mẹc giá 110K có mà bán cho ma!

Các bác ở đây đang nói là tiểu gia thì không đủ hầu bao để nuôi chân dài nên có ham hố cùng lắm thì cũng bao được vài con thôi chứ không thể theo nó suốt đời được.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Rbx
Hạng D
21/12/08
2.707
46.132
113
Ối, nếu Mẹc mà đi chỉ ngang tầm G thì Mẹc giá 110K có mà bán cho ma!

Các bác ở đây đang nói là tiểu gia thì không đủ hầu bao để nuôi chân dài nên có ham hố cùng lắm thì cũng bao được vài con thôi chứ không thể theo nó suốt đời được.
Mua thì có thể mua được, nhưng nuôi dưỡng 1 e Nhật chi phí rẻ hơn, nhất là mấy e về già :D

• Like
Reactions: doanchinhkhach