Hạng B2
2/3/15
115
143
43
47
e thanh vien mới ah...e có 1 con 140k km giờ mún dọn lại thì chi phí khoãng nhiu ah
cảm ơn ah
Bác muốn làm về 130k hay về 13k. Nếu về 130k thì thôi để chạy tiếp. Còn về 13k là ko thể.
tuỳ chất xe có những chiếc taplo bong tróc thì có đi may dán lại cũng chán, có những chiếc trầy trụa bác có làm lán lại được không.
về máy móc thì nếu bác đi từ đầu con xe này thì yên tâm, còn ko thì bác chuẩn bị cở 50 củ cho gầm máy, nhiều bác đã làm rồi.
nói chung đã mua rồi thì muốn làm gì thì giải quyết từng cái, sau 1 năm thì sẽ có một chiếc xe mình biết tất tần tật về nó, lúc đó có làm gì tiếp thì bác sẽ hiểu.

Hạng B2
2/3/15
115
143
43
47
Chủ nhật này, bà con mình họp mặt cafe Phake thủ đức không anh em.
Lâu quá ko gặp nhau rồi.. Thân mời các bác

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Chủ nhật này, bà con mình họp mặt cafe Phake thủ đức không anh em.
Lâu quá ko gặp nhau rồi.. Thân mời các bác
Ra HN cho e tham gia với. He. E dzọt

Hạng B2
28/10/13
407
4.913
93
45
e thanh vien mới ah...e có 1 con 140k km giờ mún dọn lại thì chi phí khoãng nhiu ah
cảm ơn ah
Máy gầm, dây cua roa cam, máy phát, nhớt số, máy, vệ sinh máy lạnh... Bác chuẩn bị tầm 25 củ là thoải mái. Làm bên H26, bác cứ qua H26 bác Chiến sẽ kiểm tra và báo những hạng mục cần làm, giá hạt dẻ thôi.

• Like
Reactions: ophelina
Hạng C
17/10/11
697
900
93
Máy gầm, dây cua roa cam, máy phát, nhớt số, máy, vệ sinh máy lạnh... Bác chuẩn bị tầm 25 củ là thoải mái. Làm bên H26, bác cứ qua H26 bác Chiến sẽ kiểm tra và báo những hạng mục cần làm, giá hạt dẻ thôi.
Bác chắc ko nghiên cứu về xe kỹ mới kêu người khác vào H26 thay nhớt số. Riêng nhớt số phải vào hãng thay đàng hoàng nhe bác @ophelina.
Theo e tất cả những hạng mục liên quan đến cao su thì nên mua hàng chính hãng.

Hạng C
22/10/10
849
524
93
Bác chắc ko nghiên cứu về xe kỹ mới kêu người khác vào H26 thay nhớt số. Riêng nhớt số phải vào hãng thay đàng hoàng nhe bác @ophelina.
Theo e tất cả những hạng mục liên quan đến cao su thì nên mua hàng chính hãng.
cho e dia chi duoc hok ah...auto chien o dau .e cam on...vi e hay bao duong ben gara phong nguyen....xe nay e cung du tru khoang 2xtr...e tu nhập đồ xe dc nên hok sợ lắm chỉ sợ nhập lộn...:) ai ben ford w kia chắc bit e :p