Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Các bác cho em hỏi cái camera hành trình của e gắn lên kính nó cứ bị rớt hoài , phải thay miếng nhựa hít kính hay có mẹo nào cho nó bám chắc chắn ko ạ... nó cứ rớt hoài bực mình quá huhu

• Like
Reactions: Vogrand
Hạng C
31/7/09
516
921
93
em bị lỏng đầu nối máy phát, hãng có thay cái đầu nối này ko mấy bác.
lễ này em đi Nha Trang xuất phát sáng t3 28/4 6h, hội G bác nào đi thì để lại số nhen, có gì đi chung cho vui.
Số em 01234 tám 22 tám 32 . em tên Nam

Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Các bác cho em hỏi cái camera hành trình của e gắn lên kính nó cứ bị rớt hoài , phải thay miếng nhựa hít kính hay có mẹo nào cho nó bám chắc chắn ko ạ... nó cứ rớt hoài bực mình quá huhu
Bác xem lại cái lẫy để kéo miếng hít. Có khi nó bị lờn hoặc sắp gãy nên kg còn dính nữa. của em phải dat mua chân khác vì cái đó kg bán lẻ

• Like
Reactions: doanchinhkhach
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Bác xem lại cái lẫy để kéo miếng hít. Có khi nó bị lờn hoặc sắp gãy nên kg còn dính nữa. của em phải dat mua chân khác vì cái đó kg bán lẻ
Cái lẫy thì vẫn bt e lẫy nó vẫn hit nhưng tý xiu lại rớt ra, như vậy vấn đề ở day la cái lẩy chứ k phải miếng hit nhựa bị chai hả bác

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Cái lẫy thì vẫn bt e lẫy nó vẫn hit nhưng tý xiu lại rớt ra, như vậy vấn đề ở day la cái lẩy chứ k phải miếng hit nhựa bị chai hả bác
Cái cam của e ko dùng hít mà keo 3M nên dính cứng ngắc. Nếu ko hay gỡ ra, bác thử keo 3M coi sao

• Like
Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
Thôi tiêu rồi bác ơi, kiểu này e nghỉ bác phải thay nguyên cái kính lái rồi...hehe

• Like
Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
E mới đi Đà Lạt về và e có nhiều điều cần các bác tư vấn:
1. Nghe lời mấy bác e đã đi cân mâm bấm chì lại và lần này ra cao tốc LT-DG chạy 120 hết rung luôn...e làm phát lên 160 luôn vẫn chưa rung tay lái nhưng tay e rung nên thôi khg thử nữa, mắc công giam bằng rồi giam luôn cả xe.
2. Lên ĐL ban ngày thì nóng để máy lạnh 25 độ là mát rồi, ban đêm e bật máy lạnh vẫn 25 độ thì khg ra hơi lạnh ma ra hơi ấm, e thắc mắc quá vì ban ngay ma để vậy vẫn còn lạnh mà, không lẽ Grand có cảm biến thay đổi nhiệt độ máy lạnh và khi trời lạnh thì sẽ thành máy sưởi. Bác nào giải thích e vụ này với.
3. Xe em tắt máy lạnh thì êm mà bật mát lạnh đứng cách 10m vẫn nghe tiếng quạt ầm ầm,
kêu to lắm, bác nào biết chỗ nào trị bệnh này chỉ e với. E đang khó chịu cái bệnh này ghê.

• Like