Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Tháo có khó ko các bác? Nếu ko khó quá thì bác Phan cứ xử lý xe em nè. Để mai mốt ra đường thấy chiếc nào lên đời là em bảo "Của tui hết đó" :D
Vậy là có bác Duyệt bảo kê rồi , cách mạng thành công (cho G 205-207 ) hay ko phần còn lại là do bác Nsr và bac Rbx, hội G hứa hẹn thêm 1 phen dậy sóng..kaka

Hạng C
22/5/14
521
720
93
44
Nghe thử xe ông Hoàng, thấy đúng là hơn kenwood hiện tại và ko cần gắn sub luôn đó te te. Bữa chưa mở nhạc xe te_te nghe coi như thế nào. Nhưng mà cái đầu pioneer 4350 này gắn vào grandis nghe đã hơn cái xe của mình khoảng 10/6 đó.
gege cung ghien đó nha

• Like
Reactions: grand dis ok
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Cám ơn bác Duyệt trước, em sẽ cân nhắc và sắp xếp gặp bác.
Vậy là có bác Duyệt bảo kê rồi , cách mạng thành công (cho G 205-207 ) hay ko phần còn lại là do bác Nsr và bac Rbx, hội G hứa hẹn thêm 1 phen dậy sóng..kaka
việc làm nó ra được bao nhiêu phần trăm cũng chưa nói trước. cố gắng để bác thợ lấy khuôn sao cho ok nhất... mà mấy ba @doanchinhkhach , @nsr150lx, @traunuoc ... cũng từ từ, phải sx 1 ngày bác Duyệt rảnh, em cũng rảnh mới tiến tới được... nó đâu có đơn giản đâu hehehehe
xe bác nào cũng gắn mõ chắc em choi cái quá. Bác Phan help me
Bác vừa may, hôm qua em đặt cho traunuoc đặt lần cái thì khó em vừa đặt 2 cái... như vậy em để dành luôn cho bác. hihihihi vậy cũng xong, coi như không ôm sô.