Hạng B2
21/4/09
437
563
93
Cái vụ lại gần tự mở mình có tắt được ko bác? Để vậy thấy bất tiện hơn là chủ động bấm.
Bác cho hỏi cái remote âm thanh vô lăng của bác xài ok ko? Nhạy và ổn định ko bác?[/QUOTE

ko tắt đc bác ơi,
cái remote em đang dùng cũng ok, thỉnh thoảng xoay vô lăng xa màn hình thì cũng ko ăn mấy, ko đc đẹp lắm, em thấy có nhiều bác lùng đc hàng ở bển đặt về đẹp hơn.

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
bác làm cái nay ở đâu vậy ,giá bi nhieu vậy bác?????
cho mình xin địa chỉ nha bác

em làm ở Trần Bình Trọng, Q5, ko nhớ số mấy, hình như 101 (khúc giữa Trần Hưng Đạo với Nguyễn Trãi, chi phí khoảng loanh quanh 5tr

Hạng B2
21/4/09
437
563
93
View attachment 261528 xe e cũng vừa mới luộc nguyên con ở bên bác Dũng @nguoigiuxe, e làm bảo hiểm nên giảm được 9tr đó bác... vote cho bác Dũng 1 phiếu
Bác nói rõ hơn về vụ mua bảo hiểm đc bớt tiền như thế nào đc ko, em cũng đang muốn đi tắm trắng cho bà 2 nhà em, nẹp hông và cản trước đã chuẩn bị hết rồi

• Like
Reactions: Ngominh
Hạng B2
28/10/13
407
4.892
93
45
Bác nói rõ hơn về vụ mua bảo hiểm đc bớt tiền như thế nào đc ko, em cũng đang muốn đi tắm trắng cho bà 2 nhà em, nẹp hông và cản trước đã chuẩn bị hết rồi
Em nghĩ chắc là báo trầy hết nguyên xe => sơn lại hết (phía ngoài thôi). Chi phí hạ máy này nọ sơn phía bên trong mình trả tiền.

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Làm sao cho xe xướt toàn bộ, còn làm sao thì bác ra ngoài đường chạy cho gấu vào cho xe máy cọ quẹt, còn cách khác thì tự hiểu. rồi yêu cầu bảo hiểm làm các vết trầy đó, vì dụ họ báo 9 triệu ok. Xong yêu cầu gara sơn lại toàn bộ thì sẽ trừ phần bảo hiểm ra,
Đó là lý thuyết thực tế dễ hơn nhiều, bác cứ ghé gara rồi sẽ có cách giải quyết.

Hạng D
21/12/08
2.706
46.088
113
em cũng từng gắn gạt mưa tự động rồi nhưng ko nhạy nên rỡ ra rồi. còn đèn và gạt mưa auto nữa là

Bac gan ben H26 phai kg ?Ccruise và các chức năng auto ?